• /static/images/blog.jpg
  • 0
DANH MỤC SẢN PHẨM
Vitamin & Thực phẩm chức năng
Chăm sóc cá nhân & Làm đẹp
Hàng tiêu dùng & Thực phẩm
Tăng cường thể lực
Thời trang
Nhà cửa & Đời sống
Trẻ em
Thú cưng
Thương hiệu
Trang chủ/⚠️ [Hết hàng]Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

⚠️ [Hết hàng]Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

Thương hiệu Member’s Mark
0 reviews
Mã sản phẩm SP001052
550.000 đ
Tiết kiệm 8%
Giá gốc
600.000 đ
/static/images/buy-now.png
Mua thêm,
giảm ngay
Combo 3 sp
1.567.500 đ
Tiết kiệm 5%
Combo 6 sp
3.102.000 đ
Tiết kiệm 6%
Combo 9 sp
4.603.500 đ
Tiết kiệm 7%
* Sản phẩm chưa bao gồm phí vận chuyển
Số lượng
-
1
+

Sản phẩm cùng loại

GIẢM GIÁ 12%
GIẢM GIÁ 8%
⚠️ [Hết hàng]Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

Member’s Mark

⚠️ [Hết hàng]Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

550.000 đ600.000 đ
GIẢM GIÁ 11%
GIẢM GIÁ 38%
GIẢM GIÁ 12%
GIẢM GIÁ 8%
⚠️ [Hết hàng]Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

Member’s Mark

⚠️ [Hết hàng]Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

550.000 đ600.000 đ
Mô tả
Đánh giá
Tổng quát
Thương hiệu
Member’s Mark
Xuất xứ
Mỹ
Nhà cung cấp
Samsclub
Ship weight
292g
Định lượng
400 viên
Hàm lượng
500mg
Hình thức
Gelcaps
SKU
SP001052
Thông tin sản phẩm

Khi cơ thể đau nhức, hãy uống viên giảm đau và hạ Sốt Member Mark Extra-Strength Acetaminophen để giảm đau tạm thời. Ngay cả một cơn đau đầu nhẹ hoặc chuột rút cũng có thể làm trì trệ một ngày của bạn.

Công dụng sản phẩm

  • giúp giảm một số tác nhân gây đau như đau lưng, đau răng và đau bụng kinh. So với thành phần hoạt tính trong Tylenol Extra Strength siêu mạnh, những viên nang giảm đau Member’s Mark này cũng làm giảm đau nhẹ do viêm khớp.
  • Giảm tạm thời các cơn đau nhẹ do cảm lạnh thông thường, đau nhức cơ bắp, đau lưng, đau răng, đau nhẹ do viêm khớp và chứng co thắt, đau bụng tiền kinh nguyệt.
  • Hạ sốt tạm thời.
  • Phòng thí nghiệm được kiểm tra, đảm bảo chất lượng.
  • Lớp phủ gel công thức giải phóng nhanh giúp viên Gelcap dễ nuốt hơn.

Hướng dẫn sử dụng
  • Người lớn và trẻ em 12 tuổi trở lên: Dùng 2 viên mỗi 6 tiếng 1 lần nếu triệu chứng chưa khỏi.
  • Không dùng quá 6 viên trong 24 giờ mà không có sự chỉ định đặc biệt nào từ bác sĩ.
Thành phần

Sản Phẩm Thịnh Hành

GIẢM GIÁ 13%
Bàn chải điện Philips Sonicare DiamondClean Connected Rechargeable Toothbrush, 2-pack

Philips

Bàn chải điện Philips Sonicare DiamondClean Connected Rechargeable Toothbrush, 2-pack

6.541.000 đ7.500.000 đ
GIẢM GIÁ 15%
Bàn chải điện Oral-B Genius Rechargeable Toothbrush, 2-pack

Oral-B

Bàn chải điện Oral-B Genius Rechargeable Toothbrush, 2-pack

3.389.000 đ4.000.000 đ
GIẢM GIÁ 49%
Viên uống hỗ trợ đường tiết niệu Advanced Prostate Formula 200 viên

Danh mục

Viên uống hỗ trợ đường tiết niệu Advanced Prostate Formula 200 viên

279.000 đ550.000 đ
GIẢM GIÁ 25%
Gel rửa tay khô diệt khuẩn 99.99% Ultra Defense Sani + Smart Hand Sanitizer 50ml vỉ 6 chai của Mỹ

Ultra Defense Sani+Smart

Gel rửa tay khô diệt khuẩn 99.99% Ultra Defense Sani + Smart Hand Sanitizer 50ml vỉ 6 chai của Mỹ

210.000 đ280.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
⚠️ [Hết hàng]Socola Hershey's Holiday Assortment 155 pieces 1.47kg

Hershey’s Miniature

⚠️ [Hết hàng]Socola Hershey's Holiday Assortment 155 pieces 1.47kg

780.000 đ850.000 đ
GIẢM GIÁ 13%
Bàn chải điện Philips Sonicare DiamondClean Connected Rechargeable Toothbrush, 2-pack

Philips

Bàn chải điện Philips Sonicare DiamondClean Connected Rechargeable Toothbrush, 2-pack

6.541.000 đ7.500.000 đ
GIẢM GIÁ 15%
Bàn chải điện Oral-B Genius Rechargeable Toothbrush, 2-pack

Oral-B

Bàn chải điện Oral-B Genius Rechargeable Toothbrush, 2-pack

3.389.000 đ4.000.000 đ
/static/images/logo-bottom.png

Xu Hướng Bảo Vệ Sức Khỏe Hot Nhất Hiện Nay

Bởi Beauty Blog

XEM THÊM
/static/images/fl.png
ĐĂNG KÝ
ĐĂNG NHẬP