• /static/images/blog.jpg
  • 0
DANH MỤC SẢN PHẨM
Vitamin & Thực phẩm chức năng
Chăm sóc cá nhân & Làm đẹp
Hàng tiêu dùng & Thực phẩm
Tăng cường thể lực
Thời trang
Nhà cửa & Đời sống
Trẻ em
Thú cưng
Thương hiệu
Trang chủ/Vitamin & Thực phẩm chức năng/Giảm đau hạ sốt/Ibuprofen/Acetaminophen/Giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Naproxen Sodium 220 mg 400 viên

Giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Naproxen Sodium 220 mg 400 viên

Thương hiệu Kirkland Signature
0 reviews
Mã sản phẩm SP000534
450.000 đ
Tiết kiệm 15%
Giá gốc
530.000 đ
/static/images/buy-now.png
Mua thêm,
giảm ngay
Combo 3 sp
1.282.500 đ
Tiết kiệm 5%
Combo 6 sp
2.538.000 đ
Tiết kiệm 6%
Combo 9 sp
3.766.500 đ
Tiết kiệm 7%
* Sản phẩm chưa bao gồm phí vận chuyển
Số lượng
-
1
+

Sản phẩm cùng loại

GIẢM GIÁ 9%
Viên uống hỗ trợ chứng đau nửa đầu Kirkland Signature Migraine Relief 400 Caplets

Kirkland Signature

Viên uống hỗ trợ chứng đau nửa đầu Kirkland Signature Migraine Relief 400 Caplets

580.000 đ640.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

Member’s Mark

Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

550.000 đ600.000 đ
GIẢM GIÁ 6%
Viên uống giảm đau đầu Excedrin Extra Strength 300 viên

Danh mục

Viên uống giảm đau đầu Excedrin Extra Strength 300 viên

590.000 đ630.000 đ
GIẢM GIÁ 34%
Viên giảm đau, hạ sốt và hỗ trợ ngủ ngon Advil PM 200mg 200 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt và hỗ trợ ngủ ngon Advil PM 200mg 200 Caplets

418.000 đ630.000 đ
GIẢM GIÁ 28%
Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 216 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 216 Caplets

468.000 đ650.000 đ
GIẢM GIÁ 9%
Viên uống hỗ trợ chứng đau nửa đầu Kirkland Signature Migraine Relief 400 Caplets

Kirkland Signature

Viên uống hỗ trợ chứng đau nửa đầu Kirkland Signature Migraine Relief 400 Caplets

580.000 đ640.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

Member’s Mark

Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

550.000 đ600.000 đ
Mô tả
Đánh giá
Tổng quát
Thương hiệu
Kirkland Signature
Ship weight
160g
Định lượng
400 viên
Hàm lượng
220 mg
Hình thức
Caplets
SKU
SP000534
Thông tin sản phẩm

Viên uống giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Naproxen Sodium 220mg với thành phần hoạt chất là 220 mg Naproxen Sodium và được sử dụng làm loại giảm đau / hạ sốt cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên. Sản phẩm này là một loại chống viêm không steroid (NSAID) và là một sản phẩm không chứa gluten với sức mạnh kéo dài 12 giờ.

Công dụng sản phẩm:

Về giảm đau:

  • NSAIDS
    • NSAIDS (loại chống viêm không steroid), giảm đau bằng cách giảm sản xuất các chất giống như hormone (prostaglandin) gây đau.
  • Acetaminophen
    • Acetaminophen giảm đau bằng cách talking với vùng não nhận tín hiệu đau.

Giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Naproxen Sodium

  • Cơn đau
    • Cơ bắp, xương khớp là mục tiêu dễ bị các cơn đau tấn công. Đau mãn tính có thể bắt đầu từ một chấn thương hoặc bệnh tật, nhưng cũng có thể bắt nguồn từ bất cứ điều gì từ một tấm đệm xấu đến viêm khớp. Nó liên tục bắn ra các tín hiệu đau.
    • Cơn đau cấp tính hoạt động như một báo động chẳng hạn như bị ong đốt hoặc đốt ngón chân của bạn và có thể kéo dài vài phút hoặc lâu hơn.
  • Kiểm soát cơn đau:
    • Tập thể dục có thể giúp giảm đau mãn tính vì nó giúp một người hoạt động nhiều hơn và giải phóng endorphin, chất ngăn chặn cơn đau tự nhiên của cơ thể.
    • Ngủ không đủ giấc có thể khiến cơn đau trở nên trầm trọng hơn hoặc cơn đau có thể ngăn cản một giấc ngủ ngon. Thực hành thói quen đi ngủ tốt bằng cách đi ngủ và thức dậy theo lịch trình đều đặn có thể hữu ích.
    • Những hành động gây mất tập trung tốt như chơi game, đọc sách hoặc trò chuyện với bạn bè cũng có thể giúp giảm đau.
    • Thịt mỡ, rượu vang và pho mát có thể là những thực phẩm gây ra cơn đau ở một số người. Ghi nhật ký thực phẩm và loại bỏ một số loại thực phẩm có thể giúp xác định xem có đúng như vậy không.
    • Các hoạt động khác có thể giúp giảm đau là yoga, rèn luyện sức mạnh và hít thở sâu.
Hướng dẫn sử dụng
  • Người lớn và trẻ em 12 tuổi trở lên: Dùng 1 viên mỗi lần cách nhau 8-12 tiếng.
  • Liều dùng đầu tiên, nếu đau nhiều, bạn có thể dùng 2 viên một lần. Rồi sau 12 tiếng nếu triệu chứng vẫn còn thì bạn chỉ nên dùng 1 viên tiếp theo.

Hướng dẫn bảo quản

  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Để xa tầm tay trẻ em.
  • Đậy nắp kín sau mỗi lần sử dụng.
Thành phần

Khuyến cáo
  • Không dùng quá liều.
  • Không dùng quá 2 viên trong vòng 8-12 tiếng.
  • Không dùng quá 3 viên trong vòng 24 tiếng.
  • Trẻ em dưới 12 tuổi: Hỏi ý kiến bác sĩ trước khi dùng.
  • Sản phẩm là dạng viên uống nên bạn nên uống cùng với nước.

Sản Phẩm Thịnh Hành

GIẢM GIÁ 11%
Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

M&M

Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

80.000 đ90.000 đ
GIẢM GIÁ 14%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

95.000 đ110.000 đ
GIẢM GIÁ 40%
Socola M&M Milk Chocolate Pantry Size Hộp 1757.7g (nắp đen)

M&M

Socola M&M Milk Chocolate Pantry Size Hộp 1757.7g (nắp đen)

508.000 đ850.000 đ
GIẢM GIÁ 7%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 250g - 300g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 250g - 300g các loại

250.000 đ270.000 đ
GIẢM GIÁ 15%
Socola M&M Minis Milk Chocolate Candy Tubes 24ct Box 734.4g

M&M

Socola M&M Minis Milk Chocolate Candy Tubes 24ct Box 734.4g

765.000 đ900.000 đ
GIẢM GIÁ 11%
Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

M&M

Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

80.000 đ90.000 đ
GIẢM GIÁ 14%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

95.000 đ110.000 đ
/static/images/logo-bottom.png

Xu Hướng Bảo Vệ Sức Khỏe Hot Nhất Hiện Nay

Bởi Beauty Blog

XEM THÊM
/static/images/fl.png
ĐĂNG KÝ
ĐĂNG NHẬP