• /static/images/blog.jpg
  • 0
DANH MỤC SẢN PHẨM
Vitamin & Thực phẩm chức năng
Chăm sóc cá nhân & Làm đẹp
Hàng tiêu dùng & Thực phẩm
Tăng cường thể lực
Thời trang
Nhà cửa & Đời sống
Trẻ em
Thú cưng
Thương hiệu
Trang chủ/Vitamin & Thực phẩm chức năng/Giảm đau hạ sốt/Tylenol/Giảm đau hạ sốt Tylenol 8Hr Arthritis Pain 650mg 225 Caplets

Giảm đau hạ sốt Tylenol 8Hr Arthritis Pain 650mg 225 Caplets

Thương hiệu Tylenol
0 reviews
Mã sản phẩm SP000359
378.000 đ
Tiết kiệm 23%
Giá gốc
490.000 đ
/static/images/buy-now.png
Mua thêm,
giảm ngay
Combo 3 sp
1.077.300 đ
Tiết kiệm 5%
Combo 6 sp
2.131.920 đ
Tiết kiệm 6%
Combo 9 sp
3.163.860 đ
Tiết kiệm 7%
* Sản phẩm chưa bao gồm phí vận chuyển
Số lượng
-
1
+

Sản phẩm cùng loại

GIẢM GIÁ 38%
Giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg 100 Caplets

Tylenol

Giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg 100 Caplets

248.000 đ400.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Tylenol Extra Strength Caplets, 12 Lọ, mỗi lọ 10 viên

Tylenol

Tylenol Extra Strength Caplets, 12 Lọ, mỗi lọ 10 viên

580.000 đ630.000 đ
GIẢM GIÁ 6%
Giảm đau hạ sốt - Cảm Cúm Tylenol Cold & Flu Severe Set 3 hộp nhỏ (tổng 72 viên)

Tylenol

Giảm đau hạ sốt - Cảm Cúm Tylenol Cold & Flu Severe Set 3 hộp nhỏ (tổng 72 viên)

490.000 đ520.000 đ
GIẢM GIÁ 30%
Giảm đau hạ sốt Tylenol 8Hr Arthritis Pain 650mg 100 Caplets

Tylenol

Giảm đau hạ sốt Tylenol 8Hr Arthritis Pain 650mg 100 Caplets

278.000 đ400.000 đ
GIẢM GIÁ 30%
Giảm đau Tylenol 8Hr Muscle Aches & Pain 650mg 100 Caplets

Tylenol

Giảm đau Tylenol 8Hr Muscle Aches & Pain 650mg 100 Caplets

278.000 đ400.000 đ
GIẢM GIÁ 38%
Giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg 100 Caplets

Tylenol

Giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg 100 Caplets

248.000 đ400.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Tylenol Extra Strength Caplets, 12 Lọ, mỗi lọ 10 viên

Tylenol

Tylenol Extra Strength Caplets, 12 Lọ, mỗi lọ 10 viên

580.000 đ630.000 đ
Mô tả
Đánh giá
Tổng quát
Thương hiệu
Tylenol
Ship weight
240g
Định lượng
225 viên
Hàm lượng
650mg
Hình thức
Caplets* (Capsule-Shaped Bi-Layer Tablets)
SKU
SP000359
Thông tin sản phẩm

Thương hiệu được bác sĩ đề xuất số 1 về giảm đau và hạ sốt, Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Tylenol 8Hr Arthritis Pain 650mg cung cấp tác dụng nhanh chóng, giảm tạm thời các bệnh viêm khớp nhẹ, viêm xương khớp và đau khớp.

Tổng Quan

  • Viêm khớp là một thuật ngữ chung được sử dụng cho các tình trạng gây đau khớp, cứng khớp, sưng và các triệu chứng khớp khác. Viêm xương khớp (OA) là loại viêm khớp phổ biến nhất. Ở các khớp bị viêm khớp, lớp sụn bảo vệ giữa các xương bắt đầu bị mòn. Điều này cho phép các xương cọ xát với nhau, có thể gây đau và cứng.
  • Mặc dù bạn không thể mọc lại (regrow) sụn, nhưng bạn có thể bảo vệ sụn mà bạn hiện có. Bạn có thể thực hiện các bước đơn giản để giảm đau do viêm khớp và giúp bảo vệ khớp khỏi bị tổn thương thêm.
  • Một số dấu hiệu phổ biến của bệnh viêm khớp là:
    • Cứng khớp buổi sáng kéo dài 30 phút hoặc ít hơn.
    • Đau khớp hoặc đau liên tục hoặc đến và đi.
    • Không thể di chuyển khớp theo cách bình thường.
    • Yếu và đau khớp không giải thích được.
    • Đây không phải là danh sách đầy đủ tất cả các triệu chứng có thể xảy ra.
    • Chỉ bác sĩ của bạn mới có thể chẩn đoán liệu bạn mắc phải bệnh viêm khớp hay không.
  • Bệnh viêm khớp của bạn có nguyên nhân là do sự kết hợp của các yếu tố nguy cơ riêng của bạn. Một số trong số đó - tuổi tác, di truyền, chấn thương trước đó và sử dụng một số khớp nhất định quá nhiều (lạm dụng) - là những điều bạn thực sự không thể tác động. Cơ khớp yếu, lười vận động và liên tục hao mòn khớp do trọng lượng dư thừa là những điều mà bạn có thể tác động.

Công dụng của sản phẩm

  • Tạm thời làm giảm đau nhức nhẹ do:
    • Đau nhẹ của bệnh viêm khớp
    • Đau nhức cơ
    • Đau lưng
    • Đau do tiền kinh nguyệt và kinh nguyệt
    • Cảm cúm
    • Đau đầu
    • Đau răng
  • Hạ sốt tạm thời

Đặc điểm khác của sản phẩm

  • Mỗi viên tylenol chứa 650 mg acetaminophen và có thiết kế hai lớp với hai lớp giúp giảm đau hiệu quả:
    • Lớp đầu tiên tan nhanh, giảm đau nhanh chóng.
    • Lớp thứ hai có tác dụng kéo, giảm đau kéo dài đến 8 giờ để giảm đau do viêm khớp nhẹ.
  • Dành cho người lớn từ 18 tuổi trở lên, thuốc giảm đau uống này an toàn khi sử dụng theo chỉ dẫn và cũng có thể hạ sốt và giảm đau nhức cơ thể nhẹ khác.
  • Được thiết kế nhỏ gọn, thuận tiện để mang đi khi đi xa.

Thông tin bổ sung: Một số cách giúp giảm triệu chứng đau nhức và sốt cao tại nhà

  • Khi cơ thể bị nhiễm lạnh sẽ khiến toàn thân nhức mỏi, lúc này bạn nên uống một ly trà gừng ấm để có thể giảm sốt nhanh và đào thải độc tố ra bên ngoài.
  • Ngâm mình trong nước ấm sẽ kích thích tuần hoàn máu lưu thông và vận chuyển đến các cơ quan nội tạng khác để giúp cơ thể giảm bớt nhiệt độ.
  • Khi bị sốt, bạn nên cung cấp cho cơ thể một lượng nước vừa đủ (khoảng từ 8−12 cốc nước mỗi ngày) sẽ nhanh chóng bài trừ các vi khuẩn gây hại khỏi cơ thể thông qua nước tiểu. Ngoài ra, các loại nước ép trái cây giàu vitamin và khoáng chất cần thiết cũng có tác dụng tuyệt vời hỗ trợ cho quá trình phục hồi sức khỏe.
  • Đặc biệt, nên tăng cường bổ sung vitamin C giúp tăng cường hệ miễn dịch và chống lại các tác nhân gây hại từ bên ngoài.
Hướng dẫn sử dụng
  • Không dùng nhiều hơn chỉ dẫn (xem cảnh báo quá liều).
  • Người lớn:
    • Uống 2 viên mỗi 8 giờ với nước.
    • Nuốt toàn bộ; không nghiền nát, nhai, chia nhỏ hoặc hòa tan.
    • Không uống nhiều hơn 6 viên trong 24 giờ.
    • Không sử dụng quá 10 ngày trừ khi có chỉ định của bác sĩ.
  • Dưới 18 tuổi: hỏi bác sĩ

Hướng dẫn bảo quản

  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Để xa tầm tay trẻ em.
  • Đậy nắp kín sau mỗi lần sử dụng.
Thành phần
  • Thành phần hoạt động: Acetaminophen 650 mg.
  • Thành phần không hoạt động: Carnauba wax, hydroxyethyl cellulose, hypromellose, magnesium stearate, microcrystalline cellulose, modified starch, providone, powdered cellulose, pregelatinized starch, sodium starch glycolate, titanium dioxide, triacetin.

Khuyến cáo
  • Cảnh báo về gan: Sản phẩm này có chứa acetaminophen. Có thể xảy ra tổn thương gan nghiêm trọng nếu bạn dùng:
    • hơn 6 viên nén trong 24 giờ, đó là số lượng tối đa hàng ngày.
    • với các loại thuốc khác có chứa acetaminophen.
    • 3 đồ uống có cồn trở lên mỗi ngày khi sử dụng sản phẩm này.
  • Cảnh báo dị ứng: acetaminophen có thể gây ra các phản ứng nghiêm trọng trên da. Các triệu chứng có thể bao gồm:
    • đỏ da
    • rộp
    • phát ban

→ Nếu phản ứng trên da xảy ra, hãy ngừng sử dụng và tìm kiếm sự trợ giúp y tế ngay lập tức.

  • Không được dùng:
    • với bất kỳ loại thuốc nào khác có chứa acetaminophen (kê đơn hoặc không kê đơn). Nếu bạn không chắc liệu thuốc có chứa acetaminophen hay không, hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ.
    • nếu bạn bị dị ứng với acetaminophen hoặc bất kỳ thành phần nào không hoạt động trong sản phẩm này.
  • Hỏi bác sĩ trước khi sử dụng nếu bạn bị bệnh gan.
  • Hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi sử dụng nếu bạn đang dùng thuốc làm loãng máu warfarin.
  • Ngừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu:
    • cơn đau trở nên tồi tệ hơn hoặc kéo dài hơn 10 ngày.
    • sốt nặng hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày.
    • các triệu chứng mới xảy ra.
    • đỏ hoặc sưng.

→ Đây có thể là dấu hiệu của một tình trạng nghiêm trọng.

  • Nếu mang thai hoặc cho con bú, hãy hỏi chuyên gia y tế trước khi sử dụng.
  • Cảnh báo quá liều: Trong trường hợp dùng quá liều, hãy nhận trợ giúp y tế hoặc liên hệ với Trung tâm Kiểm soát Chất độc ngay lập tức.
  • Tác dụng có thể khác nhau tuỳ cơ địa của người dùng.
  • Đọc kỹ thông tin trên sản phẩm trước khi sử dụng.
  • Xem thật kỹ thời hạn sử dụng (EXP) trước khi dùng.

Sản Phẩm Thịnh Hành

GIẢM GIÁ 11%
Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

M&M

Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

80.000 đ90.000 đ
GIẢM GIÁ 14%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

95.000 đ110.000 đ
GIẢM GIÁ 40%
Socola M&M Milk Chocolate Pantry Size Hộp 1757.7g (nắp đen)

M&M

Socola M&M Milk Chocolate Pantry Size Hộp 1757.7g (nắp đen)

508.000 đ850.000 đ
GIẢM GIÁ 7%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 250g - 300g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 250g - 300g các loại

250.000 đ270.000 đ
GIẢM GIÁ 15%
Socola M&M Minis Milk Chocolate Candy Tubes 24ct Box 734.4g

M&M

Socola M&M Minis Milk Chocolate Candy Tubes 24ct Box 734.4g

765.000 đ900.000 đ
GIẢM GIÁ 11%
Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

M&M

Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

80.000 đ90.000 đ
GIẢM GIÁ 14%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

95.000 đ110.000 đ
/static/images/logo-bottom.png

Xu Hướng Bảo Vệ Sức Khỏe Hot Nhất Hiện Nay

Bởi Beauty Blog

XEM THÊM
/static/images/fl.png
ĐĂNG KÝ
ĐĂNG NHẬP