• /static/images/blog.jpg
  • 0
DANH MỤC SẢN PHẨM
Vitamin & Thực phẩm chức năng
Chăm sóc cá nhân & Làm đẹp
Hàng tiêu dùng & Thực phẩm
Tăng cường thể lực
Thời trang
Nhà cửa & Đời sống
Trẻ em
Thú cưng
Thương hiệu
Trang chủ/Vitamin & Thực phẩm chức năng/Mẹ và bé/Trị ho/Siro ho người lớn Mucinex Fast-Max Cold, Flu, & Sore Throat Relief Liquid - Acetaminophen - 180 ml

Siro ho người lớn Mucinex Fast-Max Cold, Flu, & Sore Throat Relief Liquid - Acetaminophen - 180 ml

Thương hiệu Mucinex
0 reviews
Mã sản phẩm SP000406
590.000 đ
Tiết kiệm 5%
Giá gốc
620.000 đ
/static/images/buy-now.png
Mua thêm,
giảm ngay
Combo 3 sp
1.681.500 đ
Tiết kiệm 5%
Combo 6 sp
3.327.600 đ
Tiết kiệm 6%
Combo 9 sp
4.938.300 đ
Tiết kiệm 7%
* Sản phẩm chưa bao gồm phí vận chuyển
Số lượng
-
1
+

Sản phẩm cùng loại

GIẢM GIÁ 10%
GIẢM GIÁ 21%
Siro ho cho trẻ em Prospan 100ml của Đức

Prospan

Siro ho cho trẻ em Prospan 100ml của Đức

228.000 đ290.000 đ
GIẢM GIÁ 7%
Set 3 chai siro ho cho bé Zarbee’s Natural Children’s Syrup + Mucus Day & Night 355ml

Zarbee's

Set 3 chai siro ho cho bé Zarbee’s Natural Children’s Syrup + Mucus Day & Night 355ml

550.000 đ590.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Hạt hỗn hợp WildRoot's Coastal Berry Trail Mix, 26 oz(WildRoots)

Danh mục

Hạt hỗn hợp WildRoot's Coastal Berry Trail Mix, 26 oz(WildRoots)

480.000 đ520.000 đ
GIẢM GIÁ 29%
Siro hạ sốt cho trẻ 2-11 tuổi Children’s Motrin 120ml (một chai đơn)

Danh mục

Siro hạ sốt cho trẻ 2-11 tuổi Children’s Motrin 120ml (một chai đơn)

178.000 đ250.000 đ
GIẢM GIÁ 10%
GIẢM GIÁ 21%
Siro ho cho trẻ em Prospan 100ml của Đức

Prospan

Siro ho cho trẻ em Prospan 100ml của Đức

228.000 đ290.000 đ
Mô tả
Đánh giá
Tổng quát
Thương hiệu
Mucinex
Ship weight
250g
Định lượng
180 ml
Hình thức
Liquid
SKU
SP000406
Thông tin sản phẩm

Giảm cảm lạnh, cảm cúm và đau họng trong một liều duy nhất với hiệu lực tối đa, giảm nhiều triệu chứng cảm lạnh và cảm cúm.

Công dụng của sản phẩm:

  • Tạm thời làm giảm các triệu chứng cảm lạnh và cúm thông thường này: ho, nghẹt mũi, đau nhức nhẹ, đau họng, nhức đầu, nghẹt mũi, tắc nghẽn xoang và áp lực.
  • Hạ sốt tạm thời.
  • Tạm thời thúc đẩy thoát nước mũi và / hoặc xoang.
  • Giúp làm lỏng đờm (chất nhầy) và các chất tiết loãng ở phế quản để loại bỏ các chất nhầy khó chịu đi qua đường phế quản và làm cho ho ra nhiều hơn.

 

Hướng dẫn sử dụng
  • Không uống nhiều hơn chỉ dẫn (xem Cảnh báo quá liều).
  • Không dùng nhiều hơn 6 liều trong bất kỳ khoảng thời gian 24 giờ nào.
  • Chỉ đo với cốc định lượng được cung cấp.
  • Không sử dụng cốc định lượng với các sản phẩm khác.
  • Liều lượng như sau hoặc theo chỉ định của bác sĩ.
  • Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: 20 mL trong cốc định lượng được cung cấp sau mỗi 4 giờ.
  • Trẻ em dưới 12 tuổi: không sử dụng.

Hướng dẫn bảo quản:

  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Không bỏ tủ lạnh.
  • Để xa tầm tay trẻ em.
  • Đậy nắp kín sau mỗi lần sử dụng.
Thành phần
  • Thành phần chính trong mỗi 20 ml:
    • Acetaminophen 650 mg (Pain reliever/fever reducer).
    • Dextromethorphan HBr 20 mg (Cough suppressant).
    • Guaifenesin 400 mg (Expectorant).
    • Phenylephrine HCl 10 mg (Nasal decongestant).
  • Thần phần không hoạt động:
    • Anhydrous citric acid, edetate disodium, FD&C blue no. 1, FD&C red no. 40, flavors, glycerin (soy), propyl gallate, propylene glycol, purified water, sodium benzoate, sorbitol, sucralose, trisodium citrate dihydrate(*), xanthan gum.
      • (*) May contain this ingredient.
  • Chú ý: mỗi 20 ml có chứa: sodium 12 mg.
Khuyến cáo
  • Cảnh báo về gan: Sản phẩm này có chứa acetaminophen. Có thể xảy ra tổn thương gan nghiêm trọng nếu bạn dùng:
    • Hơn 6 liều trong 24 giờ, đó là số lượng tối đa hàng ngày
    • Với các loại thuốc khác có chứa acetaminophen
    • 3 đồ uống có cồn trở lên mỗi ngày khi sử dụng sản phẩm này.
  • Cảnh báo dị ứng: Acetaminophen có thể gây ra các phản ứng nghiêm trọng trên da. Các triệu chứng có thể bao gồm: đỏ da, nổi mụn nước, phát ban. Nếu phản ứng trên da xảy ra, hãy ngừng sử dụng và tìm kiếm sự trợ giúp y tế ngay lập tức.
  • Cảnh báo đau họng: Nếu đau họng dữ dội, kéo dài hơn 2 ngày, kèm theo hoặc kèm theo sốt, nhức đầu, phát ban, buồn nôn hoặc nôn, hãy đi khám bác sĩ kịp thời.
  • Không được dùng:
    • Với bất kỳ loại thuốc nào khác có chứa acetaminophen (theo toa hoặc không theo toa). Nếu bạn không chắc liệu thuốc có chứa acetaminophen hay không, hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ.
    • Nếu bạn đang dùng thuốc ức chế monoamine oxidase (MAOI) theo toa (một số loại thuốc điều trị trầm cảm, tâm thần hoặc tình cảm hoặc bệnh Parkinson), hoặc trong 2 tuần sau khi ngừng thuốc MAOI. Nếu bạn không biết liệu thuốc theo toa của mình có chứa MAOI hay không, hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi dùng sản phẩm này.
  • Hãy hỏi bác sĩ trước khi sử dụng nếu bạn bị bệnh gan, bệnh tim, tiểu đường, huyết áp cao, bệnh tuyến giáp, khó đi tiểu do tuyến tiền liệt mở rộng, ho dai dẳng hoặc mãn tính như xảy ra khi hút thuốc, hen suyễn, viêm phế quản mãn tính hoặc khí phế thũng, ho xảy ra với quá nhiều đờm (chất nhầy).
  • Hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi sử dụng nếu bạn đang dùng thuốc làm loãng máu warfarin.
  • Khi sử dụng sản phẩm này không sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn
  • Ngừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu:
    • Lo lắng, chóng mặt hoặc mất ngủ xảy ra.
    • Đau, nghẹt mũi hoặc ho nặng hơn hoặc kéo dài hơn 7 ngày.
    • Sốt nặng hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày.
    • Có hiện tượng tấy đỏ hoặc sưng tấy.
    • Các triệu chứng mới xảy ra.
    • Ho trở lại hoặc xuất hiện kèm theo sốt, phát ban hoặc nhức đầu kéo dài. Đây có thể là dấu hiệu của một tình trạng nghiêm trọng.
  • Nếu mang thai hoặc cho con bú, hãy hỏi chuyên gia y tế trước khi sử dụng.
  • Tránh xa tầm tay trẻ em. Cảnh báo quá liều: Dùng nhiều hơn liều khuyến cáo (quá liều) có thể gây tổn thương gan. Trong trường hợp quá liều, hãy tìm trợ giúp y tế hoặc liên hệ với Trung tâm Kiểm soát Chất độc ngay lập tức. Chăm sóc y tế nhanh chóng là rất quan trọng đối với người lớn cũng như trẻ em ngay cả khi bạn không nhận thấy bất kỳ dấu hiệu hoặc triệu chứng nào.
  • Đọc kỹ thông tin trên sản phẩm trước khi sử dụng.
  • Xem kỹ thời hạn sử dụng trước khi dùng.

Sản Phẩm Thịnh Hành

GIẢM GIÁ 11%
Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

M&M

Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

80.000 đ90.000 đ
GIẢM GIÁ 14%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

95.000 đ110.000 đ
GIẢM GIÁ 40%
Socola M&M Milk Chocolate Pantry Size Hộp 1757.7g (nắp đen)

M&M

Socola M&M Milk Chocolate Pantry Size Hộp 1757.7g (nắp đen)

508.000 đ850.000 đ
GIẢM GIÁ 7%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 250g - 300g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 250g - 300g các loại

250.000 đ270.000 đ
GIẢM GIÁ 15%
Socola M&M Minis Milk Chocolate Candy Tubes 24ct Box 734.4g

M&M

Socola M&M Minis Milk Chocolate Candy Tubes 24ct Box 734.4g

765.000 đ900.000 đ
GIẢM GIÁ 11%
Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

M&M

Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

80.000 đ90.000 đ
GIẢM GIÁ 14%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

95.000 đ110.000 đ
/static/images/logo-bottom.png

Xu Hướng Bảo Vệ Sức Khỏe Hot Nhất Hiện Nay

Bởi Beauty Blog

XEM THÊM
/static/images/fl.png
ĐĂNG KÝ
ĐĂNG NHẬP