• /static/images/blog.jpg
  • 0
DANH MỤC SẢN PHẨM
Vitamin & Thực phẩm chức năng
Chăm sóc cá nhân & Làm đẹp
Hàng tiêu dùng & Thực phẩm
Tăng cường thể lực
Thời trang
Nhà cửa & Đời sống
Trẻ em
Thú cưng
Thương hiệu
Trang chủ/Vitamin & Thực phẩm chức năng/Giảm đau hạ sốt/Ibuprofen/Acetaminophen/Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 216 Caplets

Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 216 Caplets

Thương hiệu Advil
0 reviews
Mã sản phẩm SP000683
239.000 đ
Tiết kiệm 63%
Giá gốc
650.000 đ
/static/images/buy-now.png
Mua thêm,
giảm ngay
Combo 3 sp
681.150 đ
Tiết kiệm 5%
Combo 6 sp
1.347.960 đ
Tiết kiệm 6%
Combo 9 sp
2.000.430 đ
Tiết kiệm 7%
* Sản phẩm chưa bao gồm phí vận chuyển
Số lượng
-
1
+

Sản phẩm cùng loại

GIẢM GIÁ 18%
Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp đỏ)

Kirkland Signature

Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp đỏ)

320.000 đ390.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

Member’s Mark

Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

550.000 đ600.000 đ
GIẢM GIÁ 6%
Viên uống giảm đau đầu Excedrin Extra Strength 300 viên

Danh mục

Viên uống giảm đau đầu Excedrin Extra Strength 300 viên

590.000 đ630.000 đ
GIẢM GIÁ 34%
Viên giảm đau, hạ sốt và hỗ trợ ngủ ngon Advil PM 200mg 200 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt và hỗ trợ ngủ ngon Advil PM 200mg 200 Caplets

418.000 đ630.000 đ
GIẢM GIÁ 9%
Viên uống hỗ trợ chứng đau nửa đầu Kirkland Signature Migraine Relief 400 Caplets

Kirkland Signature

Viên uống hỗ trợ chứng đau nửa đầu Kirkland Signature Migraine Relief 400 Caplets

580.000 đ640.000 đ
GIẢM GIÁ 18%
Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp đỏ)

Kirkland Signature

Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp đỏ)

320.000 đ390.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

Member’s Mark

Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

550.000 đ600.000 đ
Mô tả
Đánh giá
Tổng quát
Thương hiệu
Advil
Xuất xứ
Mỹ
Nhà cung cấp
Costco
Ship weight
200g
Định lượng
216 viên
Hàm lượng
Acetaminophen 250 mg và Ibuprofen 125 mg
Hình thức
Caplets (Capsule-Shaped Tablets)
SKU
SP000683
Thông tin sản phẩm

Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action with Acetaminophen là loại thuốc giảm đau đầu tiên và duy nhất được FDA chấp thuận sự kết hợp giữa Acetaminophen và Ibuprofen. Sự kết hợp hai thành phần này cho phép bạn dùng mỗi loại với liều lượng tối đa hàng ngày thấp hơn và có tác dụng giảm đau tối đa trong 8 giờ. Dù là đau đầu, đau răng, đau lưng, đau bụng kinh, đau cơ hay đau khớp nhẹ,... sự kết hợp này sẽ giúp bạn chống lại tất cả.

Công dụng của sản phẩm:

Tạm thời giảm đau và nhức nhẹ do:

  • Đau đầu
  • Bệnh đau răng
  • Đau lưng
  • Đau bụng kinh
  • Đau cơ
  • Đau khớp nhẹ

Đặc điểm khác của sản phẩm:

Ngoài sự kết hợp của Acetaminophen và Ibuprofen (là hai trong số những thành phần chống lại cơn đau), sản phẩm còn có các thông tin sau:

  • Advil Dual Action là thành phần đổi mới đầu tiên trong danh mục giảm đau OTC sau 25 năm. Lần đầu tiên tại Hoa Kỳ, hai loại giảm đau OTC được bác sĩ khuyên dùng và sử dụng rộng rãi này đã được kết hợp thành chỉ một viên.
  • Advil Dual Action là sự kết hợp của Ibuprofen và Acetaminophen được FDA chấp thuận giúp giảm đau theo hai cách trong một viên giảm đau, liều cố định.
    • Ibuprofen nhắm mục tiêu cải thiện cơn đau tại nguồn. Ibuprofen, một NSAID “truyền thống”, làm giảm quá trình tổng hợp các prostaglandin gây đau và viêm.
    • Acetaminophen chặn việc truyền tín hiệu đau. Acetaminophen, một loại giảm đau không NSAID, được cho là có tác dụng thông qua hệ thần kinh trung ương.
  • Giảm đau mạnh mẽ hiệu quả
    • Viên nén Advil Dual Action với Ibuprofen và Acetaminophen phối hợp với nhau để giảm đau hiệu quả, mạnh mẽ với liều lượng thấp hơn của mỗi loại này khi chúng nằm riêng lẻ.
  • Thời lượng cải thiện cơn đau duy trì dài hơn
    • Một ngày của bạn không dừng lại vì những cơn đau nhức. Advil Dual Action cung cấp khả năng giảm đau kéo dài đến 8 giờ, hơn cả một trong hai thành phần. Hiệu lực của viên uống này kéo dài và tác dụng nhanh khi bạn cần giảm đau nhiều.

Hướng dẫn sử dụng
  • 12 tuổi trở lên:
    • Dùng 2 viên mỗi 8 giờ trong khi các triệu chứng vẫn còn.
    • Không dùng quá 6 viên trong 24 giờ, trừ khi có chỉ định của bác sĩ.
  • Dưới 12 tuổi: Hỏi bác sĩ.

Hướng dẫn bảo quản:

  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Để xa tầm tay trẻ em.
  • Đậy nắp kín sau mỗi lần sử dụng.
Thành phần
  • Thành phần hoạt động:
    • Acetaminophen 250mg….giảm đau
    • Ibuprofen 125mg (NSAID*)… giảm đau

(NSAID: Thuốc chống viêm không steroid (tiếng Anh: non-steroidal anti-inflammatory drug, viết tắt là NSAID) là loại thuốc có tác dụng hạ sốt, giảm đau, chống viêm không có cấu trúc steroids.)

  • Thành phần không hoạt động: Carnauba wax, colloidal silicon dioxide, croscarmellose sodium, ferric oxides, glyceryl dibehenate, hypromellose, pharmaceutical ink, polydextrose, polyethylene glycol, pregelatinized starch, titanium dioxide.

Khuyến cáo
  • Đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng.

Sản Phẩm Thịnh Hành

GIẢM GIÁ 14%
Bàn chải đánh răng Colgate Total Whitening Medium Whole Mouth Clean 8 cái

Colgate

Bàn chải đánh răng Colgate Total Whitening Medium Whole Mouth Clean 8 cái

508.000 đ590.000 đ
GIẢM GIÁ 45%
Bánh snack khoai tây Pringles Cream Onion 158g (vị kem hành)

Pringles

Bánh snack khoai tây Pringles Cream Onion 158g (vị kem hành)

45.000 đ82.000 đ
GIẢM GIÁ 10%
Bột cacao Starbucks Hot Cocoa Mix Classic 850g

Starbucks

Bột cacao Starbucks Hot Cocoa Mix Classic 850g

550.000 đ610.000 đ
GIẢM GIÁ 48%
Bánh snack khoai tây Pringles Original 149g (vị truyền thống)

Pringles

Bánh snack khoai tây Pringles Original 149g (vị truyền thống)

68.000 đ130.000 đ
GIẢM GIÁ 7%
Hạt hỗn hợp Natures Garden Omega-3 Deluxe Mix 737g

Natures Garden

Hạt hỗn hợp Natures Garden Omega-3 Deluxe Mix 737g

420.000 đ450.000 đ
GIẢM GIÁ 14%
Bàn chải đánh răng Colgate Total Whitening Medium Whole Mouth Clean 8 cái

Colgate

Bàn chải đánh răng Colgate Total Whitening Medium Whole Mouth Clean 8 cái

508.000 đ590.000 đ
GIẢM GIÁ 45%
Bánh snack khoai tây Pringles Cream Onion 158g (vị kem hành)

Pringles

Bánh snack khoai tây Pringles Cream Onion 158g (vị kem hành)

45.000 đ82.000 đ
/static/images/logo-bottom.png

Xu Hướng Bảo Vệ Sức Khỏe Hot Nhất Hiện Nay

Bởi Beauty Blog

XEM THÊM
/static/images/fl.png
ĐĂNG KÝ
ĐĂNG NHẬP