• /static/images/blog.jpg
  • 0
DANH MỤC SẢN PHẨM
Vitamin & Thực phẩm chức năng
Chăm sóc cá nhân & Làm đẹp
Hàng tiêu dùng & Thực phẩm
Tăng cường thể lực
Thời trang
Nhà cửa & Đời sống
Trẻ em
Thú cưng
Thương hiệu
Trang chủ/Vitamin & Thực phẩm chức năng/Giảm đau hạ sốt/Advil/Viên sủi giảm cảm lạnh Alka Seltzer Plus Cold Flu PowerFast Fizz (72 viên) Citrus

Viên sủi giảm cảm lạnh Alka Seltzer Plus Cold Flu PowerFast Fizz (72 viên) Citrus

Số lượng 4
0 reviews
Mã sản phẩm SP001414
612.000 đ
Tiết kiệm 22%
Giá gốc
780.000 đ
/static/images/buy-now.png
Mua thêm,
giảm ngay
Combo 3 sp
1.744.200 đ
Tiết kiệm 5%
Combo 6 sp
3.414.960 đ
Tiết kiệm 7%
Combo 9 sp
5.012.280 đ
Tiết kiệm 9%
* Sản phẩm chưa bao gồm phí vận chuyển
Số lượng
-
1
+

Sản phẩm cùng loại

GIẢM GIÁ 46%
Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 144 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 144 Caplets

212.000 đ390.000 đ
GIẢM GIÁ 21%
Viên uống giảm đau, hạ sốt Advil 360 viên của Mỹ

Advil

Viên uống giảm đau, hạ sốt Advil 360 viên của Mỹ

516.000 đ650.000 đ
GIẢM GIÁ 13%
Viên uống giúp giảm đau hiệu quả Advil Liqui Gels 240 viên của Mỹ ( 2chai)

Advil

Viên uống giúp giảm đau hiệu quả Advil Liqui Gels 240 viên của Mỹ ( 2chai)

564.000 đ650.000 đ
GIẢM GIÁ 1%
Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 18 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 18 Caplets

168.000 đ170.000 đ
GIẢM GIÁ 60%
Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 36 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 36 Caplets

101.000 đ250.000 đ
GIẢM GIÁ 46%
Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 144 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 144 Caplets

212.000 đ390.000 đ
GIẢM GIÁ 21%
Viên uống giảm đau, hạ sốt Advil 360 viên của Mỹ

Advil

Viên uống giảm đau, hạ sốt Advil 360 viên của Mỹ

516.000 đ650.000 đ
Mô tả
Đánh giá
Tổng quát
Xuất xứ
Mỹ
Nhà cung cấp
Costco
Ship weight
341g
Định lượng
72 viên
Hình thức
Viên nén
SKU
SP001414
Thông tin sản phẩm

Alka-Seltzer Plus Severe Cold & Flu PowerFast Fizz Citrus - Viên sủi Alka-Seltzer Plus hoạt động nhanh chóng để làm giảm các triệu chứng cảm lạnh tồi tệ nhất của bạn: Nghẹt mũi & xoang, Hắt hơi, Chảy nước mũi, Ho, Đau họng, Sốt, Nhức đầu và Đau nhức cơ thể.Với vị cam quýt dễ uống và hòa tan nhanh chóng cho hiệu quả tức thì.

Công dụng sản phẩm:

  • Giúp giảm nghẹt mũi, chảy nước mũi, hắt hơi.
  • Giảm nhức đầu, đau nhức cơ thể, đau họng.
  • Giảm áp lực xoang, khó chịu do xoang.

Tính năng chi tiết:

  • Dạng sủi bọt, với hương vị Citrus tươi mát. Sử dụng theo chỉ dẫn.
  • Chữa Cảm sốt và đau nhức cơ thể, ho, nghẹt mũi, sổ mũi, đau họng.
  • Hòa tan nhanh chóng trong nước và ngay lập tức sẵn sàng để bắt đầu làm việc.
  • Hoạt động nhanh chóng để giảm các triệu chúng cảm lạnh tồi tệ nhất của bạn.
  • Dạng viên tiện dụng khi di chuyển, du lịch, cắm trại.

Hướng dẫn sử dụng
  • Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Uống 2 viên hòa tan hoàn toàn trong 4 oz. (110ml) nước cứ sau 4 giờ.
  • Không vượt quá 4,000mg Acetaminophen trong 24 giờ hoặc dùng theo chỉ dẫn của bác sĩ.
  • Trẻ em dưới 12 tuổi: không sử dụng.
Thành phần
  • Thành phần không hoạt tính: axit citric khan, canxi silicat, dimethicone, FD&C đỏ # 40, FD&C vàng # 6, hương vị, magie stearat, maltodextrin, mannitol, kali bicacbonat, povidon, natri bicacbonat, sucralose.
  • Thành phần hoạt tính: Acetaminophen 250 mg, Chlorpheniramine maleate 2 mg, Dextromethorphan hydrobromide 10 mg, Phenylephrine hydrochloride 5 mg.

Sản Phẩm Thịnh Hành

GIẢM GIÁ 18%
Viên giảm đau và ngăn ngừa nhồi máu cơ tim Bayer Low Dose Aspirin 81mg 400 viên

Bayer

Viên giảm đau và ngăn ngừa nhồi máu cơ tim Bayer Low Dose Aspirin 81mg 400 viên

412.000 đ500.000 đ
GIẢM GIÁ 25%
GIẢM GIÁ 36%
Kem mỡ kháng viêm, liền sẹo Neosporin Original Ointment (Set 3)

Neosporin

Kem mỡ kháng viêm, liền sẹo Neosporin Original Ointment (Set 3)

364.000 đ570.000 đ
GIẢM GIÁ 45%
Kem đánh răng trẻ em Kid’s Crest 130g

Crest

Kem đánh răng trẻ em Kid’s Crest 130g

88.000 đ160.000 đ
GIẢM GIÁ 9%
⚠️[Hết hàng] Viên giặt Tide Pods Ultra Oxi 104 viên (3.08kg)

Tide

⚠️[Hết hàng] Viên giặt Tide Pods Ultra Oxi 104 viên (3.08kg)

819.000 đ900.000 đ
GIẢM GIÁ 18%
Viên giảm đau và ngăn ngừa nhồi máu cơ tim Bayer Low Dose Aspirin 81mg 400 viên

Bayer

Viên giảm đau và ngăn ngừa nhồi máu cơ tim Bayer Low Dose Aspirin 81mg 400 viên

412.000 đ500.000 đ
GIẢM GIÁ 25%
/static/images/logo-bottom.png

Xu Hướng Bảo Vệ Sức Khỏe Hot Nhất Hiện Nay

Bởi Beauty Blog

XEM THÊM
/static/images/fl.png
ĐĂNG KÝ
ĐĂNG NHẬP