• /static/images/blog.jpg
  • 0
DANH MỤC SẢN PHẨM
Vitamin & Thực phẩm chức năng
Chăm sóc cá nhân & Làm đẹp
Hàng tiêu dùng & Thực phẩm
Tăng cường thể lực
Thời trang
Nhà cửa & Đời sống
Trẻ em
Thú cưng
Thương hiệu
Trang chủ/Vitamin & Thực phẩm chức năng/Giảm đau hạ sốt/Aspirin/Viên uống cắt cơn ho có đàm, tức ngực Mucinex Maximum Strength 56 viên - Xanh Dương

Viên uống cắt cơn ho có đàm, tức ngực Mucinex Maximum Strength 56 viên - Xanh Dương

Thương hiệu Mucinex
Số lượng 6
0 reviews
Mã sản phẩm SP001435-01
800.000 đ
Tiết kiệm 27%
Giá gốc
1.100.000 đ
Xanh Dương
/static/images/buy-now.png
Mua thêm,
giảm ngay
Combo 3 sp
2.280.000 đ
Tiết kiệm 5%
Combo 6 sp
4.464.000 đ
Tiết kiệm 7%
Combo 9 sp
6.552.000 đ
Tiết kiệm 9%
* Sản phẩm chưa bao gồm phí vận chuyển
Số lượng
-
1
+

Sản phẩm cùng loại

GIẢM GIÁ 16%
Giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Naproxen Sodium 220 mg 400 viên

Kirkland Signature

Giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Naproxen Sodium 220 mg 400 viên

445.000 đ530.000 đ
GIẢM GIÁ 39%
Viên giảm đau và ngăn ngừa đột quỵ, nhồi máu cơ tim Kirkland Low Dose Aspirin 81mg 2x 365 viên

Kirkland Signature

Viên giảm đau và ngăn ngừa đột quỵ, nhồi máu cơ tim Kirkland Low Dose Aspirin 81mg 2x 365 viên

190.000 đ310.000 đ
GIẢM GIÁ 15%
Viên giảm đau Bayer Aspirin The Wonder Drug 325mg 500 viên

Bayer

Viên giảm đau Bayer Aspirin The Wonder Drug 325mg 500 viên

467.000 đ550.000 đ
GIẢM GIÁ 12%
Viên trị ho và cảm cúm Vicks DayQuil & NyQuil Severe 72 viên

Vicks

Viên trị ho và cảm cúm Vicks DayQuil & NyQuil Severe 72 viên

634.000 đ720.000 đ
GIẢM GIÁ 12%
Viên uống giảm đau đầu Excedrin Extra Strength 300 viên

Danh mục

Viên uống giảm đau đầu Excedrin Extra Strength 300 viên

556.000 đ630.000 đ
GIẢM GIÁ 16%
Giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Naproxen Sodium 220 mg 400 viên

Kirkland Signature

Giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Naproxen Sodium 220 mg 400 viên

445.000 đ530.000 đ
GIẢM GIÁ 39%
Viên giảm đau và ngăn ngừa đột quỵ, nhồi máu cơ tim Kirkland Low Dose Aspirin 81mg 2x 365 viên

Kirkland Signature

Viên giảm đau và ngăn ngừa đột quỵ, nhồi máu cơ tim Kirkland Low Dose Aspirin 81mg 2x 365 viên

190.000 đ310.000 đ
Mô tả
Đánh giá
Tổng quát
Thương hiệu
Mucinex
Xuất xứ
Mỹ
Nhà cung cấp
Costco
Ship weight
115 gram
Định lượng
Hộp 56 viên
Hình thức
Dạng viên
SKU
SP001435-01
Thông tin sản phẩm

Viên uống Mucinex Maximum Strength với thành phần chứa Guaifenesin và Dextromethorphan HBr giúp bạn long đờm, giảm ho hiệu quả không còn cảm giác tức ngực khó chịu.

Môi trường ô nhiễm, khói bụi, thức khuya, lao động quá sức hay thời tiết thay đổi là một trong những nguyên nhân khiến cho cơ thể bạn dễ dàng mắc phải các triệu chứng viêm phế quản, ho, đau họng, tức ngực, khó thở hoặc thở khò khè, khạc đờm gây cảm giác khó chịu, không chỉ ảnh hưởng đến sinh hoạt hằng ngày mà con làm giảm hiệu suất công việc.

Bạn có biết? Khi bạn khỏe mạnh, các lông mao trong đường hô hấp của bạn di chuyển chất nhầy về phía cổ họng tác động tạo cơn ho hoặc phản xạ nuốt vào trong ruột. Nhưng với nhiễm trùng đường hô hấp (như cảm lạnh thông thường), chất nhầy có thể tích tụ trong đường hô hấp và phổi của bạn, do đó cơ thể ho để đẩy đàm và các mầm bệnh từ trong họng, khí phế quản hay phổi ra ngoài.

Khi bạn bị bệnh, chất nhờn dư thừa có thể gây tắc nghẽn ngực. Tắc nghẽn ngực là những gì xảy ra khi màng nhầy (niêm mạc) khiến đường hô hấp của bạn nhảy vào tình trạng tăng tốc. Khi bạn hít vào một chất kích thích (như bụi, vi khuẩn hoặc vi-rút), các tế bào niêm mạc bị tấn công gây viêm và chất nhầy trong đường hô hấp của bạn. Chất nhờn dư thừa này là một trong những cách cơ thể bạn cố gắng loại bỏ chất kích thích.

Lợi ích từ viên uống cắt cơn ho đờm giảm tức ngực Mucinex Maximum Strength

  • Làm diệu ngay các cơn ho hiệu quả, giảm đau rát cổ họng và tức ngực.
  • Giúp nới lỏng đờm (dịch nhầy) và dịch tiết phế quản đem lại cho bạn cảm giác dễ chịu tức thì.
  • Viên uống Maximum Strength giúp tăng cường sức đề kháng cơ thể, sát khuẩn hóa đàm.
Hướng dẫn sử dụng
  • Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: uống 1 viên, thường là 12 giờ một lần với một ly nước đầy hoặc theo chỉ dẫn của bác sĩ.
  • Nếu xảy ra khó chịu ở dạ dày, hãy dùng chung với thức ăn hoặc sữa.
  • Không sử dụng quá 2 viên trong 24h đồng hồ.
  • Trẻ em dưới 12 tuổi không sử dụng.
  • Nếu đang mang thai hoặc cho con bú hỏi ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng.
Thành phần
  • Thành phần hoạt tính: Guaifenesin
  • Thành phần không hoạt động:  carbomer homopolymer type B : FD & C Blue # 1 aluminum lake ; hypromello withusP magnesium stearate, NF, microcrystallne cellulose. NF sodium starch glvcolate, NF

Sản Phẩm Thịnh Hành

GIẢM GIÁ 18%
Viên giảm đau và ngăn ngừa nhồi máu cơ tim Bayer Low Dose Aspirin 81mg 400 viên

Bayer

Viên giảm đau và ngăn ngừa nhồi máu cơ tim Bayer Low Dose Aspirin 81mg 400 viên

412.000 đ500.000 đ
GIẢM GIÁ 25%
GIẢM GIÁ 36%
Kem mỡ kháng viêm, liền sẹo Neosporin Original Ointment (Set 3)

Neosporin

Kem mỡ kháng viêm, liền sẹo Neosporin Original Ointment (Set 3)

364.000 đ570.000 đ
GIẢM GIÁ 45%
Kem đánh răng trẻ em Kid’s Crest 130g

Crest

Kem đánh răng trẻ em Kid’s Crest 130g

88.000 đ160.000 đ
GIẢM GIÁ 9%
⚠️[Hết hàng] Viên giặt Tide Pods Ultra Oxi 104 viên (3.08kg)

Tide

⚠️[Hết hàng] Viên giặt Tide Pods Ultra Oxi 104 viên (3.08kg)

819.000 đ900.000 đ
GIẢM GIÁ 18%
Viên giảm đau và ngăn ngừa nhồi máu cơ tim Bayer Low Dose Aspirin 81mg 400 viên

Bayer

Viên giảm đau và ngăn ngừa nhồi máu cơ tim Bayer Low Dose Aspirin 81mg 400 viên

412.000 đ500.000 đ
GIẢM GIÁ 25%
/static/images/logo-bottom.png

Xu Hướng Bảo Vệ Sức Khỏe Hot Nhất Hiện Nay

Bởi Beauty Blog

XEM THÊM
/static/images/fl.png
ĐĂNG KÝ
ĐĂNG NHẬP