Trang chủ/Vitamin & Thực phẩm chức năng/Giảm đau hạ sốt/Cold & Flu/Cough Relief/Giảm cảm cúm, sổ mũi Claritin Antihistamine Non-Drowsy Loratadine 10mg 115 viên






Giảm cảm cúm, sổ mũi Claritin Antihistamine Non-Drowsy Loratadine 10mg 115 viên
Thương hiệu Claritin
0 reviews
Mã sản phẩm SP001179
901.000 đ
Tiết kiệm 26%
Giá gốc
1.220.000 đ
Mua thêm,
giảm ngay
giảm ngay
Combo 3 sp
2.567.850 đ
Tiết kiệm 5%
Combo 6 sp
5.081.640 đ
Tiết kiệm 6%
Combo 9 sp
7.541.370 đ
Tiết kiệm 7%
* Sản phẩm chưa bao gồm phí vận chuyển
Số lượng
-
1
+
Sản phẩm cùng loại
Mô tả
Đánh giá
Tổng quát
Thương hiệu
Claritin
Xuất xứ
Mỹ
Nhà cung cấp
Costco
Ship weight
80g
Định lượng
115 viên
Hàm lượng
10mg
Hình thức
Tablets
SKU
SP001179
Thông tin sản phẩm
Viên uống giảm cảm cúm, sổ mũi Claritin Antihistamine Non-Drowsy Loratadine 10 mg hiệu quả hoạt động mạnh mẽ và không gây buồn ngủ. Viên uống chống dị ứng mũi Claritin 10 mg Non-Drowsy 24 Hour giúp bạn giải quyết nhanh chóng các triệu chứng tồi tệ như hắt hơi, chảy nước mũi và ngứa mũi, chảy mắt nước cho cả ngày của bạn.
Công dụng sản phẩm:
Giảm các triệu chứng:
- Sổ mũi.
- Ngứa mắt.
- Hắt xì.
- Chảy nước mắt.
- Ngứa mũi.
- Đau rát, ngứa họng.
Hướng dẫn sử dụng
- Người lớn và trẻ em từ 6 tuổi trở lên: 1 viên / ngày; không nhiều hơn 1 viên trong 24 giờ.
- Trẻ em dưới 6 tuổi: hỏi bác sĩ.
- Người tiêu dùng bị bệnh gan hoặc thận: hỏi bác sĩ.
Thành phần