• /static/images/blog.jpg
  • 0
DANH MỤC SẢN PHẨM
Vitamin & Thực phẩm chức năng
Chăm sóc cá nhân & Làm đẹp
Hàng tiêu dùng & Thực phẩm
Tăng cường thể lực
Thời trang
Nhà cửa & Đời sống
Trẻ em
Thú cưng
Thương hiệu
Trang chủ/Vitamin & Thực phẩm chức năng/Giảm đau hạ sốt/Ibuprofen/Acetaminophen/Giảm đau hạ sốt Acetaminophen Extended-Release tablets USP 650 mg 100 Viên

Giảm đau hạ sốt Acetaminophen Extended-Release tablets USP 650 mg 100 Viên

Thương hiệu Kroger
0 reviews
Mã sản phẩm SP001160
186.000 đ
Tiết kiệm 40%
Giá gốc
310.000 đ
/static/images/buy-now.png
Mua thêm,
giảm ngay
Combo 3 sp
530.100 đ
Tiết kiệm 5%
Combo 6 sp
1.049.040 đ
Tiết kiệm 6%
Combo 9 sp
1.556.820 đ
Tiết kiệm 7%
* Sản phẩm chưa bao gồm phí vận chuyển
Số lượng
-
1
+

Sản phẩm cùng loại

GIẢM GIÁ 23%
Viên giảm đau Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp xanh)

Kirkland Signature

Viên giảm đau Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp xanh)

268.000 đ350.000 đ
GIẢM GIÁ 26%
Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp đỏ)

Kirkland Signature

Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp đỏ)

290.000 đ390.000 đ
GIẢM GIÁ 1%
Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 18 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 18 Caplets

168.000 đ170.000 đ
GIẢM GIÁ 15%
Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 36 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 36 Caplets

212.000 đ250.000 đ
GIẢM GIÁ 43%
Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 144 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 144 Caplets

223.000 đ390.000 đ
GIẢM GIÁ 23%
Viên giảm đau Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp xanh)

Kirkland Signature

Viên giảm đau Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp xanh)

268.000 đ350.000 đ
GIẢM GIÁ 26%
Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp đỏ)

Kirkland Signature

Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp đỏ)

290.000 đ390.000 đ
Mô tả
Đánh giá
Tổng quát
Thương hiệu
Kroger
Xuất xứ
Mỹ
Nhà cung cấp
Costco
Ship weight
100g
Định lượng
100 viên
Hàm lượng
650mg
Hình thức
Caplets
SKU
SP001160
Thông tin sản phẩm

Paracetamol, còn được gọi là acetaminophen, là một loại thuốc có tác dụng hạ sốt và giảm đau, tuy nhiên không như aspirin nó không hoặc ít có tác dụng chống viêm. So với các thuốc NSAID, paracetamol có rất ít tác dụng phụ với liều điều trị nên được cung cấp không cần kê đơn ở hầu hết các nước. Và thường được bán cùng với các thành phần khác trong các đơn thuốc trị cảm lạnh.

Công Dụng Sản Phẩm

  • Tạm thời thuyên giảm.
  • Đau nhức nhẹ do: đau nhức cơ bắp đau lưng, đau nhẹ do viêm khớp.
  • Bệnh đau răng.
  • Đau đầu.
  • Tiền kinh nguyệt và đau bụng kinh.
  • Cảm cúm.
  • Hạ sốt tạm thời.

Đặc điểm khác của sản phẩm

  • Không Chứa Aspirin.
  • Viên nén giải phóng kéo dài, 650mg.
  • Thuốc giảm đau/hạ sốt.
  • Giảm đau và nhức cơ nhẹ trong tối đa 8 giờ.
  • Không chứa gluten.
Hướng dẫn sử dụng
  • Không dùng nhiều hơn chỉ dẫn (xem cảnh báo quá liều).
  • Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên:
    • Uống 2 viên mỗi 8 giờ với nước.
    • Nuốt toàn bộ; không nghiền nát, nhai, tách hoặc hòa tan.
    • Không uống quá 6 viên trong 24 giờ.
    • Không dùng quá 10 ngày trừ khi có chỉ định của bác sĩ.
  • Trẻ em dưới 12 tuổi: không dùng.
Thành phần

  • Thành phần chính: Acetaminophen.
  • Thành phần khác: Carnauba wax, colloidal silicon dioxide, croscarmellose sodium, hypromellose, magnesium stearate, maltodextrin, microcrystalline cellulose, polyethylene glycol, polysorbate 80, povidone, pregelatinized starch, stearic acid, titanium dioxide.

Sản Phẩm Thịnh Hành

GIẢM GIÁ 6%
Kem chống nắng neutrogena Ultra Sheer Dry Touch Sunscreen 55 (88ml)

Neutrogena

Kem chống nắng neutrogena Ultra Sheer Dry Touch Sunscreen 55 (88ml)

234.000 đ250.000 đ
GIẢM GIÁ 33%
Sữa tắm Bath & Body Works Shea & Vitamin E Shower Gel 295ml của Mỹ

Bath & Body Works

Sữa tắm Bath & Body Works Shea & Vitamin E Shower Gel 295ml của Mỹ

194.000 đ290.000 đ
GIẢM GIÁ 14%
⚠️ [Hết hàng] kem chống nắng neutrogena Ultra Sheer Dry Touch Sunscreen 100 (88ml)

Neutrogena

⚠️ [Hết hàng] kem chống nắng neutrogena Ultra Sheer Dry Touch Sunscreen 100 (88ml)

250.000 đ290.000 đ
GIẢM GIÁ 10%
⚠️ [Hết hàng] Vitamin C 1000mg puritan's pride hộp 60 viên - Vitamin C của Mỹ

Puritan’s Pride

⚠️ [Hết hàng] Vitamin C 1000mg puritan's pride hộp 60 viên - Vitamin C của Mỹ

270.000 đ300.000 đ
GIẢM GIÁ 32%
Kem mỡ kháng viêm, liền sẹo Neosporin Original Ointment (Set 3)

Neosporin

Kem mỡ kháng viêm, liền sẹo Neosporin Original Ointment (Set 3)

386.000 đ570.000 đ
GIẢM GIÁ 6%
Kem chống nắng neutrogena Ultra Sheer Dry Touch Sunscreen 55 (88ml)

Neutrogena

Kem chống nắng neutrogena Ultra Sheer Dry Touch Sunscreen 55 (88ml)

234.000 đ250.000 đ
GIẢM GIÁ 33%
Sữa tắm Bath & Body Works Shea & Vitamin E Shower Gel 295ml của Mỹ

Bath & Body Works

Sữa tắm Bath & Body Works Shea & Vitamin E Shower Gel 295ml của Mỹ

194.000 đ290.000 đ
/static/images/logo-bottom.png

Xu Hướng Bảo Vệ Sức Khỏe Hot Nhất Hiện Nay

Bởi Beauty Blog

XEM THÊM
/static/images/fl.png
ĐĂNG KÝ
ĐĂNG NHẬP