• /static/images/blog.jpg
  • 0
DANH MỤC SẢN PHẨM
Vitamin & Thực phẩm chức năng
Chăm sóc cá nhân & Làm đẹp
Hàng tiêu dùng & Thực phẩm
Tăng cường thể lực
Thời trang
Nhà cửa & Đời sống
Trẻ em
Thú cưng
Thương hiệu
Trang chủ/Vitamin & Thực phẩm chức năng/Giảm đau hạ sốt/Ibuprofen/Acetaminophen/Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp đỏ)

Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp đỏ)

Thương hiệu Kirkland Signature
0 reviews
Mã sản phẩm SP000528
320.000 đ
Tiết kiệm 18%
Giá gốc
390.000 đ
/static/images/buy-now.png
Mua thêm,
giảm ngay
Combo 3 sp
912.000 đ
Tiết kiệm 5%
Combo 6 sp
1.804.800 đ
Tiết kiệm 6%
Combo 9 sp
2.678.400 đ
Tiết kiệm 7%
* Sản phẩm chưa bao gồm phí vận chuyển
Số lượng
-
1
+

Sản phẩm cùng loại

GIẢM GIÁ 9%
Viên uống hỗ trợ chứng đau nửa đầu Kirkland Signature Migraine Relief 400 Caplets

Kirkland Signature

Viên uống hỗ trợ chứng đau nửa đầu Kirkland Signature Migraine Relief 400 Caplets

580.000 đ640.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

Member’s Mark

Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

550.000 đ600.000 đ
GIẢM GIÁ 6%
Viên uống giảm đau đầu Excedrin Extra Strength 300 viên

Danh mục

Viên uống giảm đau đầu Excedrin Extra Strength 300 viên

590.000 đ630.000 đ
GIẢM GIÁ 34%
Viên giảm đau, hạ sốt và hỗ trợ ngủ ngon Advil PM 200mg 200 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt và hỗ trợ ngủ ngon Advil PM 200mg 200 Caplets

418.000 đ630.000 đ
GIẢM GIÁ 28%
Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 216 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 216 Caplets

468.000 đ650.000 đ
GIẢM GIÁ 9%
Viên uống hỗ trợ chứng đau nửa đầu Kirkland Signature Migraine Relief 400 Caplets

Kirkland Signature

Viên uống hỗ trợ chứng đau nửa đầu Kirkland Signature Migraine Relief 400 Caplets

580.000 đ640.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

Member’s Mark

Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

550.000 đ600.000 đ
Mô tả
Đánh giá
Tổng quát
Thương hiệu
Kirkland Signature
Ship weight
200g
Định lượng
500 viên
Hàm lượng
200mg
Hình thức
Caplets
SKU
SP000528
Thông tin sản phẩm

Sử dụng Kirkland Signature ™ Ibuprofen IB Tablets để giảm tạm thời các cơn đau nhức nhẹ do: nhức đầu; Đau nhức cơ; đau nhẹ của bệnh viêm khớp; bệnh đau răng; đau lưng; cảm cúm; và đau bụng kinh; và để hạ sốt tạm thời.

Công dụng sản phẩm: 

  • Tạm thời làm giảm đau nhức nhẹ do:
    • Đau đầu.
    • Đau nhức cơ.
    • Đau nhẹ của bệnh viêm khớp.
    • Bệnh đau răng.
    • Đau lưng.
    • Cảm cúm.
    • Đau bụng kinh.
  • Hạ sốt tạm thời.

Đối tượng sử dụng:

  • Những người cần giảm nhanh các cơn đau.
  • Giảm sốt cho người đang bị cảm cúm.
Hướng dẫn sử dụng
  • Không dùng nhiều hơn chỉ dẫn.
  • Nên sử dụng liều hiệu quả nhỏ nhất.
  • Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên:
    • Uống 1 viên mỗi 4 đến 6 giờ trong khi các triệu chứng vẫn còn.
    • Nếu đau hoặc sốt không đáp ứng với 1 viên, có thể sử dụng 2 viên.
    • Không vượt quá 6 viên trong 24 giờ, trừ khi có chỉ định của bác sĩ.
  • Trẻ em dưới 12 tuổi: hỏi bác sĩ.

Hướng dẫn bảo quản:

  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Để xa tầm tay trẻ em.
  • Đậy nắp kín sau mỗi lần sử dụng.
Thành phần
  • Ibuprofen 200 mg (NSAID).
  • Thành phần khác: colloidal silicon dioxide, com starch, croscarmellose sodium, FD&C red no. 40 aluminum lake, FD&C yellow no. 6 aluminum lake, iron oxides, microcrystalline cellulose, polyethylene glycol, polyvinyl alcohol, stearic acid, talc, titanium dioxide.
Khuyến cáo
  • Cảnh báo dị ứng: Ibuprofen có thể gây phản ứng dị ứng nghiêm trọng, đặc biệt ở những người dị ứng với aspirin. Các triệu chứng có thể bao gồm:
    • Tổ ong
    • Sưng mặt
    • Hen suyễn (thở khò khè)
    • Sốc
    • Đỏ da
    • Phát ban
    • Rộp.

Nếu phản ứng dị ứng xảy ra, ngừng sử dụng và tìm kiếm trợ giúp y tế ngay lập tức.

  • Cảnh báo chảy máu dạ dày: Sản phẩm này có chứa NSAID, có thể gây chảy máu dạ dày nghiêm trọng. Khả năng bị càng cao hơn nếu bạn:
    • 60 tuổi trở lên
    • Đã bị loét dạ dày hoặc các vấn đề về chảy máu
    • Dùng thuốc làm loãng máu (thuốc chống đông máu) hoặc thuốc steroid
    • Dùng các loại thuốc khác có chứa NSAID theo toa hoặc không theo toa (aspirin, ibuprofen, naproxen hoặc những loại khác)
    • Uống 3 đồ uống có cồn trở lên mỗi ngày khi sử dụng sản phẩm này
    • Uống nhiều hơn hoặc lâu hơn chỉ dẫn.
  • Cảnh báo đau tim và đột quỵ: NSAID, ngoại trừ aspirin, làm tăng nguy cơ đau tim, suy tim và đột quỵ. Những thứ này có thể gây tử vong. Nguy cơ cao hơn nếu bạn sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn hoặc lâu hơn chỉ dẫn.
  • Không được dùng
    • Nếu bạn đã từng bị phản ứng dị ứng với ibuprofen hoặc bất kỳ loại thuốc giảm đau / hạ sốt nào khác
    • Ngay trước hoặc sau khi phẫu thuật tim
  • Hỏi bác sĩ trước khi sử dụng nếu
    • Bạn gặp vấn đề hoặc tác dụng phụ nghiêm trọng khi dùng thuốc giảm đau hoặc hạ sốt.
    • Cảnh báo chảy máu dạ dày áp dụng cho bạn.
    • Bạn có tiền sử các vấn đề về dạ dày, chẳng hạn như chứng ợ nóng.
    • Bạn bị cao huyết áp, bệnh tim, xơ gan, bệnh thận, hen suyễn, hoặc bị đột quỵ.
    • Bạn đang dùng thuốc lợi tiểu.
  • Hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi sử dụng nếu bạn
    • Dùng aspirin cho cơn đau tim hoặc đột quỵ, vì ibuprofen có thể làm giảm lợi ích này của aspirin
    • Dưới sự chăm sóc của bác sĩ đối với bất kỳ tình trạng nghiêm trọng nào
    • Dùng bất kỳ loại thuốc nào khác
  • Khi sử dụng sản phẩm này
    • Uống với thức ăn hoặc sữa nếu xảy ra đau bụng
  • Ngừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu bạn
      • Gặp bất kỳ dấu hiệu xuất huyết dạ dày nào sau đây:
      • Cảm thấy choáng váng
      • Nôn ra máu
      • Có máu hoặc phân đen
      • Đau dạ dày không thuyên giảm
    • Bạn có các triệu chứng của bệnh tim hoặc đột quỵ:
      • Tức ngực.
      • Khó thở.
      • Yếu một phần hoặc một bên cơ thể.
      • Nói lắp.
      • Chân bị sưng tấy lên.
    • Cơn đau trở nên tồi tệ hơn hoặc kéo dài hơn 10 ngày
    • Sốt nặng hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày
    • Đỏ hoặc sưng tấy ở vùng đau
    • Bất kỳ triệu chứng mới nào xuất hiện
  • Nếu mang thai hoặc cho con bú, hãy hỏi chuyên gia y tế trước khi sử dụng. Điều đặc biệt quan trọng là không sử dụng ibuprofen trong 3 tháng cuối của thai kỳ trừ khi được bác sĩ chỉ định chắc chắn vì nó có thể gây ra các vấn đề cho thai nhi hoặc các biến chứng trong quá trình sinh nở.
  • Tránh xa tầm tay trẻ em. Trong trường hợp dùng quá liều, hãy tìm trợ giúp y tế hoặc liên hệ với Trung tâm Kiểm soát Chất độc ngay lập tức.
  • Đọc kỹ thông tin trên sản phẩm trước khi sử dụng.
  • Xem kỹ thời hạn sử dụng trước khi dùng.

Sản Phẩm Thịnh Hành

GIẢM GIÁ 11%
Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

M&M

Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

80.000 đ90.000 đ
GIẢM GIÁ 14%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

95.000 đ110.000 đ
GIẢM GIÁ 40%
Socola M&M Milk Chocolate Pantry Size Hộp 1757.7g (nắp đen)

M&M

Socola M&M Milk Chocolate Pantry Size Hộp 1757.7g (nắp đen)

508.000 đ850.000 đ
GIẢM GIÁ 7%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 250g - 300g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 250g - 300g các loại

250.000 đ270.000 đ
GIẢM GIÁ 15%
Socola M&M Minis Milk Chocolate Candy Tubes 24ct Box 734.4g

M&M

Socola M&M Minis Milk Chocolate Candy Tubes 24ct Box 734.4g

765.000 đ900.000 đ
GIẢM GIÁ 11%
Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

M&M

Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

80.000 đ90.000 đ
GIẢM GIÁ 14%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

95.000 đ110.000 đ
/static/images/logo-bottom.png

Xu Hướng Bảo Vệ Sức Khỏe Hot Nhất Hiện Nay

Bởi Beauty Blog

XEM THÊM
/static/images/fl.png
ĐĂNG KÝ
ĐĂNG NHẬP