• /static/images/blog.jpg
  • 0
DANH MỤC SẢN PHẨM
Vitamin & Thực phẩm chức năng
Chăm sóc cá nhân & Làm đẹp
Hàng tiêu dùng & Thực phẩm
Tăng cường thể lực
Thời trang
Nhà cửa & Đời sống
Trẻ em
Thú cưng
Thương hiệu
Trang chủ/Vitamin & Thực phẩm chức năng/Giảm đau hạ sốt/Tylenol/Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength Rapid Release Gels 500mg 290 viên

Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength Rapid Release Gels 500mg 290 viên

Thương hiệu Tylenol
1 reviews
Mã sản phẩm SP000292
656.000 đ
Tiết kiệm 15%
Giá gốc
770.000 đ
/static/images/buy-now.png
Mua thêm,
giảm ngay
Combo 3 sp
1.869.600 đ
Tiết kiệm 5%
Combo 6 sp
3.699.840 đ
Tiết kiệm 6%
Combo 9 sp
5.490.720 đ
Tiết kiệm 7%
* Sản phẩm chưa bao gồm phí vận chuyển
Số lượng
-
1
+

Sản phẩm cùng loại

GIẢM GIÁ 31%
Giảm đau hạ sốt Tylenol 8Hr Arthritis Pain 650mg 225 Caplets

Tylenol

Giảm đau hạ sốt Tylenol 8Hr Arthritis Pain 650mg 225 Caplets

339.000 đ490.000 đ
GIẢM GIÁ 41%
Giảm đau Tylenol 8Hr Muscle Aches & Pain 650mg 100 Caplets

Tylenol

Giảm đau Tylenol 8Hr Muscle Aches & Pain 650mg 100 Caplets

234.000 đ400.000 đ
GIẢM GIÁ 43%
GIẢM GIÁ 35%
GIẢM GIÁ 28%
Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg 325 Caplets

Tylenol

Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg 325 Caplets

542.000 đ750.000 đ
GIẢM GIÁ 31%
Giảm đau hạ sốt Tylenol 8Hr Arthritis Pain 650mg 225 Caplets

Tylenol

Giảm đau hạ sốt Tylenol 8Hr Arthritis Pain 650mg 225 Caplets

339.000 đ490.000 đ
GIẢM GIÁ 41%
Giảm đau Tylenol 8Hr Muscle Aches & Pain 650mg 100 Caplets

Tylenol

Giảm đau Tylenol 8Hr Muscle Aches & Pain 650mg 100 Caplets

234.000 đ400.000 đ
Mô tả
Đánh giá
Tổng quát
Thương hiệu
Tylenol
Xuất xứ
Mỹ
Nhà cung cấp
Costco
Ship weight
240g
Định lượng
290 viên
Hàm lượng
500mg
Hình thức
Gelcaps* (Gelatin-Coated Tablets)
SKU
SP000292
Thông tin sản phẩm

Giảm nhanh các cơn sốt, đau đầu, đau nhức nhẹ với TYLENOL® Rapid Release Gels, từ nhãn hiệu thuốc giảm đau được bác sĩ khuyên dùng số 1. Các nắp gel giải phóng nhanh 500 mg acetaminophen này có các lỗ khoan bằng tia laser để giải phóng thuốc nhanh chóng và giúp điều trị các chứng đau nhức nhẹ liên quan đến đau đầu, đau lưng, đau viêm khớp nhẹ, đau răng, đau bụng kinh, sốt và hơn thế nữa.

Hãy thử tưởng tượng bạn đang trong 1 chuyến du lịch hay đi công tác xa hoặc bạn phải tham dự một bữa tiệc rất quan trọng của người thân nhưng bạn lại bị sốt, đau đầu, đau lưng, mệt mỏi,... mọi thứ sẽ trở nên rất khó khăn và đôi khi cuộc vui trong cuộc sống phải dừng lại. Hãy sử dụng Tylenol Rapid Reliease Gels để giảm nhanh các triệu chứng khi bị sốt.

Công dụng sản phẩm:

  • Tạm thời làm giảm đau nhức nhẹ do:
    • Đau đầu
    • Đau nhức cơ
    • Đau lưng
    • Đau nhẹ của bệnh viêm khớp
    • Cảm cúm
    • Bệnh đau răng
    • Tiền kinh nguyệt và đau bụng kinh
  • Hạ sốt tạm thời.

Đặc điểm khác của sản phẩm:

  • Gelcaps có các lỗ khoan laser để giải phóng thuốc nhanh chóng.
  • Chai nhỏ gọn, rất tiện lợi để mang đi xa.
  • Hiện có rất nhiều dòng sản phẩm Tylenol. Mời bạn lên trang web gốc của nhà sản xuất để tìm hiểu ở địa chỉ https://www.tylenol.com/.
Hướng dẫn sử dụng
  • Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên:
    • Uống 2 viên mỗi 6 giờ trong khi các triệu chứng kéo dài.
    • Không dùng quá 6 viên trong 24 giờ, trừ khi có chỉ định của bác sĩ.
    • Không sử dụng quá 10 ngày trừ khi có chỉ định của bác sĩ.
  • Trẻ em dưới 12 tuổi: hỏi bác sĩ.

Hướng dẫn bảo quản:

  • Bảo quản nơi khô thoáng, tránh ánh nắng mặt trời hoặc nơi có nhiệt độ cao.
  • Để xa tầm tay của trẻ em.
  • Đậy nắp kín sau mỗi lần sử dụng.
Thành phần

  • Acetaminophen 500 mg (in each caplet) (Tác dụng giảm đau hạ sốt)
  • Thành phần không hoạt động: benzyl alcohol, butylparaben, carboxymethylcellulose sodium, D&C yellow no. 10, edetate calcium disodium, FD&C blue no. 1, FD&C red no. 40, gelatin, hypromellose, iron oxide, magnesium stearate, methylparaben, modified starch, polyethylene glycol, polysorbate 80, powdered cellulose, pregelatinized starch, propylene glycol, propylparaben, red iron oxide, sodium lauryl sulfate, sodium propionate, sodium starch glycolate, titanium dioxide, yellow iron oxide.
Khuyến cáo
  • Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc trị bệnh.
  • Đọc kỹ thông tin trên sản phẩm trước khi sử dụng.
  • Xem kỹ thời hạn sử dụng trước khi dùng.
  • Sản phẩm này có chứa acetaminophen. Có thể xảy ra tổn thương gan nghiêm trọng nếu bạn dùng:
    • Hơn 4.000 mg acetaminophen trong 24 giờ
    • Với các loại thuốc khác có chứa acetaminophen
    • 3 đồ uống có cồn trở lên mỗi ngày khi sử dụng sản phẩm này
  • Acetaminophen có thể gây ra các phản ứng nghiêm trọng trên da. Các triệu chứng có thể bao gồm: đỏ da, rộp, phát ban. Nếu xảy ra phản ứng trên da, hãy ngừng sử dụng và đi khám ngay.
  • Không được dùng:
    • Với bất kỳ loại thuốc nào khác có chứa acetaminophen (theo toa hoặc không theo toa). Nếu bạn không chắc liệu thuốc có chứa acetaminophen hay không, hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ.
    • Nếu bạn bị dị ứng với acetaminophen hoặc bất kỳ thành phần nào không hoạt động trong sản phẩm này.
  • Hỏi bác sĩ nếu:
    • Bạn bị bệnh gan
    • Bạn đang dùng thuốc làm loãng máu warfarin
    • Cơn đau trở nên tồi tệ hơn hoặc kéo dài hơn 10 ngày
    • Sốt nặng hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày
    • Xuất hiện các triệu chứng mới xảy ra: đỏ hoặc sưng. Đây có thể là dấu hiệu của một tình trạng nghiêm trọng.
    • Bạn là phụ nữ mang thai và cho con bú.

Sản Phẩm Thịnh Hành

GIẢM GIÁ 26%
GIẢM GIÁ 24%
GIẢM GIÁ 34%
GIẢM GIÁ 27%
Viên giảm đau Bayer Aspirin The Wonder Drug 325mg 500 viên

Bayer

Viên giảm đau Bayer Aspirin The Wonder Drug 325mg 500 viên

400.000 đ550.000 đ
GIẢM GIÁ 24%
GIẢM GIÁ 26%
GIẢM GIÁ 24%
/static/images/logo-bottom.png

Xu Hướng Bảo Vệ Sức Khỏe Hot Nhất Hiện Nay

Bởi Beauty Blog

XEM THÊM
/static/images/fl.png
ĐĂNG KÝ
ĐĂNG NHẬP