• /static/images/blog.jpg
  • 0
DANH MỤC SẢN PHẨM
Vitamin & Thực phẩm chức năng
Chăm sóc cá nhân & Làm đẹp
Hàng tiêu dùng & Thực phẩm
Tăng cường thể lực
Thời trang
Nhà cửa & Đời sống
Trẻ em
Thú cưng
Thương hiệu
Trang chủ/Vitamin & Thực phẩm chức năng/Giảm đau hạ sốt/Cold & Flu/Cough Relief/Hỗ trợ cảm và ho Theraflu Multi Symptom Nighttime Severe Cold & Cough 24 gói

Hỗ trợ cảm và ho Theraflu Multi Symptom Nighttime Severe Cold & Cough 24 gói

Thương hiệu Theraflu
0 reviews
Mã sản phẩm SP000560
550.000 đ
Tiết kiệm 5%
Giá gốc
580.000 đ
/static/images/buy-now.png
Mua thêm,
giảm ngay
Combo 3 sp
1.567.500 đ
Tiết kiệm 5%
Combo 6 sp
3.102.000 đ
Tiết kiệm 6%
Combo 9 sp
4.603.500 đ
Tiết kiệm 7%
* Sản phẩm chưa bao gồm phí vận chuyển
Số lượng
-
1
+

Sản phẩm cùng loại

GIẢM GIÁ 6%
Giảm đau hạ sốt - Cảm Cúm Tylenol Cold & Flu Severe Set 3 hộp nhỏ (tổng 72 viên)

Tylenol

Giảm đau hạ sốt - Cảm Cúm Tylenol Cold & Flu Severe Set 3 hộp nhỏ (tổng 72 viên)

490.000 đ520.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

Member’s Mark

Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

550.000 đ600.000 đ
GIẢM GIÁ 9%
GIẢM GIÁ 29%
Siro hạ sốt cho trẻ 2-11 tuổi Children’s Motrin 120ml (một chai đơn)

Danh mục

Siro hạ sốt cho trẻ 2-11 tuổi Children’s Motrin 120ml (một chai đơn)

178.000 đ250.000 đ
GIẢM GIÁ 56%
GIẢM GIÁ 6%
Giảm đau hạ sốt - Cảm Cúm Tylenol Cold & Flu Severe Set 3 hộp nhỏ (tổng 72 viên)

Tylenol

Giảm đau hạ sốt - Cảm Cúm Tylenol Cold & Flu Severe Set 3 hộp nhỏ (tổng 72 viên)

490.000 đ520.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

Member’s Mark

Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

550.000 đ600.000 đ
Mô tả
Đánh giá
Tổng quát
Thương hiệu
Theraflu
Ship weight
380g
Định lượng
24 gói
SKU
SP000560
Thông tin sản phẩm

Các triệu chứng ho và cảm lạnh sẽ không ảnh hưởng đến giấc ngủ hay ngày của bạn. Với Theraflu Đa triệu chứng Cảm lạnh và Ho nặng Ban đêm, bạn có thể trải qua cả ngày của mình một cách thoải mái, ngủ yên và không phải lo lắng về các triệu chứng ho và cảm nặng nhất của mình. Nhấm nháp một tách thuốc dạng bột, có vị ngon tuyệt vời sẽ nhanh chóng có tác dụng chữa các triệu chứng cảm lạnh và cúm tồi tệ nhất của bạn.

Công dụng của sản phẩm:

Đối với Theraflu Multi-Symptom Severe Cold Hot Liquid Powder:

  • Tạm thời làm giảm các triệu chứng này do cảm lạnh:
    • Đau nhức nhẹ.
    • Đau họng nhẹ.
    • Đau đầu.
    • Nghẹt mũi và xoang.
    • Ho do cổ họng và phế quản bị kích ứng nhẹ.
  • Hạ sốt tạm thời.

Đối với Theraflu Nighttime Severe Cold & Cough Hot Liquid Powder:

  • Tạm thời làm giảm các triệu chứng này do cảm lạnh:
    • Đau nhức nhẹ.
    • Đau họng nhẹ.
    • Đau đầu.
    • Nghẹt mũi và xoang.
    • Sổ mũi.
    • Hắt xì.
    • Ngứa mũi hoặc cổ họng.
    • Ngứa, chảy nước mắt do sốt cỏ khô.
    • Ho do cổ họng và phế quản bị kích ứng nhẹ.
  • Hạ sốt tạm thời.

Thức uống nóng trị ho, cảm lạnh cảm cúm cả ngày và đêm Theraflu Multi-Symptom + Nighttime Severe Cold & Cough gồm:

  • 18 gói Trà xanh, chanh mật ong: thơm ngon trong Multisymptom Severe Cold – giảm đa triệu chứng cảm lạnh nặng: nghẹt mũi, ho, đau họng, sốt, đau đầu, đau xoang, nhức mỏi cơ thể. Không gây buồn ngủ.
  • 6 gói Chanh mật ong, hoa cúc, trà trắng: trong Nighttime Severe Cold & Cough giảm ho và cảm lạnh nặng vào ban đêm, hắt hơi, sổ mũi, nghẹt mũi, ho, đau họng, sốt, đau đầu, đau xoang, nhức mỏi cơ thể.
Hướng dẫn sử dụng
  • Không sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn.
  • Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên, Liều lượng: Một gói.
  • Trẻ em dưới 12 tuổi, Liều lượng: Không sử dụng.
  • Uống 4 giờ một lần, trong khi các triệu chứng vẫn còn. Không dùng quá 6 gói trong 24 giờ trừ khi có chỉ định của bác sĩ.
  • Hòa tan nội dung của một gói vào nước nóng 8 oz: nhâm nhi khi còn nóng. Uống hết đồ uống trong vòng 10 - 15 phút.
  • Nếu sử dụng lò vi sóng, hãy cho lượng của một gói vào 8 oz nước mát: khuấy thật nhanh trước và sau khi đun. Đừng đun quá nóng.

Hướng dẫn bảo quản:

  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Để xa tầm tay trẻ em.
  • Đậy nắp kín sau mỗi lần sử dụng.
Thành phần

Đối với Theraflu Multi-Symptom Severe Cold Hot Liquid Powder:

  • Active Ingredients:
    • Acetaminophen (pain reliever/fever reducer) – 500 mg.
    • Dextromethorphan HBr (cough suppressant) – 20 mg.
    • Phenylephrine HCl (nasal decongestant) – 10 mg.
  • Inactive Ingredients:
    • Acesulfame potassium, anhydrous citric acid, aspartame, D&C yellow no.10, FD&C blue no.1, FD&C red no.40, flavors, maltodextrin, silicon dioxide, sodium citrate, sucrose, tribasic calcium phosphate.

Đối với Theraflu Nighttime Severe Cold & Cough Hot Liquid Powder:

  • Active Ingredients:
    • Acetaminophen (pain reliever/fever reducer) – 650 mg.
    • Diphenhydramine HCl (cough suppressant) – 25 mg.
    • Phenylephrine HCl (nasal decongestant) – 10 mg.
  • Inactive Ingredients:
    • Acesulfame potassium, anhydrous citric acid, aspartame, D&C yellow no.10, FD&C blue no.1, FD&C red no.40, flavors, maltodextrin, silicon dioxide, sodium citrate, sucrose, tribasic calcium phosphate.
Khuyến cáo

Đối với Theraflu Multi-Symptom Severe Cold Hot Liquid Powder:

  • Cảnh báo về gan: Sản phẩm này có chứa acetaminophen. Có thể xảy ra tổn thương gan nghiêm trọng nếu bạn dùng:
    • Hơn 4.000 mg acetaminophen trong 24 giờ
    • Với các loại thuốc khác có chứa acetaminophen
    • 3 đồ uống có cồn trở lên mỗi ngày khi sử dụng sản phẩm này
  • Cảnh báo dị ứng: Acetaminophen có thể gây ra các phản ứng nghiêm trọng trên da. Các triệu chứng có thể bao gồm:
    • Đỏ da.
    • Rộp.
    • Phát ban.
    • Nếu phản ứng trên da xảy ra, hãy ngừng sử dụng và tìm kiếm sự trợ giúp y tế ngay lập tức.
  • Cảnh báo đau họng: Nếu đau họng dữ dội, kéo dài hơn 2 ngày, kèm theo hoặc kèm theo sốt, nhức đầu, phát ban, buồn nôn hoặc nôn, hãy tham khảo ý kiến ​​bác sĩ kịp thời.
  • Không được dùng:
    • Ở trẻ em dưới 12 tuổi.
    • Nếu bạn bị dị ứng với acetaminophen.
    • Với bất kỳ loại thuốc nào khác có chứa acetaminophen (theo toa hoặc không theo toa). Nếu bạn không chắc liệu thuốc có chứa acetaminophen hay không, hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ.
    • Nếu bạn hiện đang dùng thuốc ức chế monoamine oxidase (MAOI) theo toa (một số loại thuốc điều trị trầm cảm, tâm thần hoặc tình cảm hoặc bệnh Parkinson) hoặc trong 2 tuần sau khi ngừng thuốc MAOI. Nếu bạn không biết liệu thuốc theo toa của mình có chứa MAOI hay không, hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi dùng sản phẩm này.
  • Hỏi bác sĩ trước khi sử dụng nếu bạn có
    • Bệnh gan
    • Bệnh tim
    • Huyết áp cao
    • Bệnh tuyến giáp
    • Bệnh tiểu đường
    • Khó đi tiểu do tuyến tiền liệt phì đại
    • Ho xảy ra với quá nhiều đờm (chất nhầy)
    • Ho kéo dài hoặc mãn tính chẳng hạn như xảy ra khi hút thuốc, hen suyễn hoặc khí phế thũng.
  • Hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi sử dụng nếu bạn
    • Dùng thuốc làm loãng máu warfarin
  • Khi sử dụng sản phẩm này, không vượt quá liều lượng khuyến cáo.
  • Ngừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu:
    • Lo lắng, chóng mặt hoặc mất ngủ xảy ra
    • Sốt nặng hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày
    • Hiện tượng đỏ hoặc sưng tấy
    • Các triệu chứng mới xảy ra
    • Đau, ho hoặc nghẹt mũi trở nên tồi tệ hơn hoặc kéo dài hơn 7 ngày
    • Ho trở lại hoặc xuất hiện với phát ban hoặc đau đầu kéo dài. Đây có thể là dấu hiệu của một tình trạng nghiêm trọng.
  • Nếu mang thai hoặc cho con bú, hãy hỏi chuyên gia y tế trước khi sử dụng.
  • Tránh xa tầm tay trẻ em. Trong trường hợp quá liều, hãy tìm trợ giúp y tế hoặc liên hệ với Trung tâm Kiểm soát Chất độc ngay lập tức. Chăm sóc y tế kịp thời là rất quan trọng đối với người lớn cũng như trẻ em ngay cả khi bạn không nhận thấy bất kỳ dấu hiệu hoặc triệu chứng nào.
  • Đọc kỹ thông tin trên sản phẩm trước khi sử dụng.
  • Xem kỹ thời hạn sử dụng trước khi dùng.

Đối với Theraflu Nighttime Severe Cold & Cough Hot Liquid Powder:

  • Cảnh báo về gan: Sản phẩm này có chứa acetaminophen. Có thể xảy ra tổn thương gan nghiêm trọng nếu bạn dùng:
    • Hơn 4.000 mg acetaminophen trong 24 giờ.
    • Với các loại thuốc khác có chứa acetaminophen.
    • 3 đồ uống có cồn trở lên mỗi ngày khi sử dụng sản phẩm này.
  • Cảnh báo dị ứng: Acetaminophen có thể gây ra các phản ứng nghiêm trọng trên da. Các triệu chứng có thể bao gồm:
    • Đỏ da.
    • Rộp.
    • Phát ban.
    • Nếu phản ứng trên da xảy ra, hãy ngừng sử dụng và tìm kiếm sự trợ giúp y tế ngay lập tức.
  • Cảnh báo đau họng: Nếu đau họng dữ dội, kéo dài hơn 2 ngày, kèm theo hoặc kèm theo sốt, nhức đầu, phát ban, buồn nôn hoặc nôn, hãy tham khảo ý kiến ​​bác sĩ kịp thời.
  • Không được dùng:
    • Ở trẻ em dưới 12 tuổi
    • Nếu bạn bị dị ứng với acetaminophen
    • Với bất kỳ loại thuốc nào khác có chứa acetaminophen (theo toa hoặc không theo toa). Nếu bạn không chắc liệu thuốc có chứa acetaminophen hay không, hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ.
    • Với bất kỳ sản phẩm nào khác có chứa diphenhydramine, ngay cả một sản phẩm được sử dụng trên da
    • Nếu bạn hiện đang dùng thuốc ức chế monoamine oxidase (MAOI) theo toa (một số loại thuốc điều trị trầm cảm, tâm thần hoặc tình cảm hoặc bệnh Parkinson) hoặc trong 2 tuần sau khi ngừng thuốc MAOI. Nếu bạn không biết liệu thuốc theo toa của mình có chứa MAOI hay không, hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi dùng sản phẩm này.
  • Hỏi bác sĩ trước khi sử dụng nếu bạn có:
    • Bệnh gan
    • Bệnh tim
    • Huyết áp cao
    • Bệnh tuyến giáp
    • Bệnh tiểu đường
    • Bệnh tăng nhãn áp
    • Khó đi tiểu do tuyến tiền liệt phì đại
    • Một vấn đề về hô hấp như khí phế thũng hoặc viêm phế quản mãn tính
    • Ho xảy ra với quá nhiều đờm (chất nhầy)
    • Ho kéo dài hoặc mãn tính chẳng hạn như xảy ra khi hút thuốc, hen suyễn hoặc khí phế thũng
  • Hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi sử dụng nếu bạn:
    • Dùng thuốc an thần hoặc thuốc an thần.
    • Dùng thuốc làm loãng máu warfarin.
  • Khi sử dụng sản phẩm này:
    • Không vượt quá liều khuyến cáo
    • Tránh đồ uống có cồn
    • Có thể xảy ra buồn ngủ rõ rệt
    • Rượu, thuốc an thần và thuốc an thần có thể làm tăng buồn ngủ
    • Cẩn thận khi lái xe cơ giới hoặc vận hành máy móc
    • Kích thích có thể xảy ra, đặc biệt là ở trẻ em
  • Ngừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu:
    • Lo lắng, chóng mặt hoặc mất ngủ xảy ra.
    • Sốt nặng hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày.
    • Hiện tượng đỏ hoặc sưng tấy.
    • Các triệu chứng mới xảy ra.
    • Đau, ho hoặc nghẹt mũi trở nên tồi tệ hơn hoặc kéo dài hơn 7 ngày.
    • Ho trở lại hoặc xuất hiện với phát ban hoặc đau đầu kéo dài. Đây có thể là dấu hiệu của một tình trạng nghiêm trọng.
  • Nếu mang thai hoặc cho con bú, hãy hỏi chuyên gia y tế trước khi sử dụng.
  • Tránh xa tầm tay trẻ em. Trong trường hợp quá liều, hãy tìm trợ giúp y tế hoặc liên hệ với Trung tâm Kiểm soát Chất độc ngay lập tức. Chăm sóc y tế kịp thời là rất quan trọng đối với người lớn cũng như trẻ em ngay cả khi bạn không nhận thấy bất kỳ dấu hiệu hoặc triệu chứng nào.
  • Đọc kỹ thông tin trên sản phẩm trước khi sử dụng.
  • Xem kỹ thời hạn sử dụng trước khi dùng.

Sản Phẩm Thịnh Hành

GIẢM GIÁ 11%
Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

M&M

Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

80.000 đ90.000 đ
GIẢM GIÁ 14%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

95.000 đ110.000 đ
GIẢM GIÁ 40%
Socola M&M Milk Chocolate Pantry Size Hộp 1757.7g (nắp đen)

M&M

Socola M&M Milk Chocolate Pantry Size Hộp 1757.7g (nắp đen)

508.000 đ850.000 đ
GIẢM GIÁ 7%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 250g - 300g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 250g - 300g các loại

250.000 đ270.000 đ
GIẢM GIÁ 15%
Socola M&M Minis Milk Chocolate Candy Tubes 24ct Box 734.4g

M&M

Socola M&M Minis Milk Chocolate Candy Tubes 24ct Box 734.4g

765.000 đ900.000 đ
GIẢM GIÁ 11%
Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

M&M

Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

80.000 đ90.000 đ
GIẢM GIÁ 14%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

95.000 đ110.000 đ
/static/images/logo-bottom.png

Xu Hướng Bảo Vệ Sức Khỏe Hot Nhất Hiện Nay

Bởi Beauty Blog

XEM THÊM
/static/images/fl.png
ĐĂNG KÝ
ĐĂNG NHẬP