• 0
DANH MỤC SẢN PHẨM
Vitamin & Thực phẩm chức năng
Chăm sóc cá nhân & Làm đẹp
Hàng tiêu dùng & Thực phẩm
Tăng cường thể lực
Nhà cửa & Đời sống
Trẻ em
Thú cưng
Thương hiệu
Trang chủ/Vitamin & Thực phẩm chức năng/Giảm đau hạ sốt/Advil/Viên uống giảm đau, hạ sốt Advil Ibuprofen Tablets, 200mg 130 Coated Tablets

Viên uống giảm đau, hạ sốt Advil Ibuprofen Tablets, 200mg 130 Coated Tablets

Thương hiệu Advil
0 reviews
Mã sản phẩm SP001148
320.000 đ
Tiết kiệm 9%
Giá gốc
350.000 đ
Mua thêm,
giảm ngay
Combo 3 sp
912.000 đ
Tiết kiệm 5%
Combo 6 sp
1.785.600 đ
Tiết kiệm 7%
Combo 9 sp
2.620.800 đ
Tiết kiệm 9%
* Sản phẩm chưa bao gồm phí vận chuyển
Số lượng
-
1
+

Sản phẩm cùng loại

GIẢM GIÁ 9%
Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 216 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 216 Caplets
590.000 đ650.000 đ
GIẢM GIÁ 15%
Viên uống giảm đau, hạ sốt Advil 360 viên của Mỹ

Advil

Viên uống giảm đau, hạ sốt Advil 360 viên của Mỹ
550.000 đ650.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Viên uống Trị Đau Nhức Advil 300 viên của Mỹ

Advil

Viên uống Trị Đau Nhức Advil 300 viên của Mỹ
480.000 đ520.000 đ
GIẢM GIÁ 10%
Viên giảm đau hạ sốt Advil Liqui-Gels 200mg 200 viên

Advil

Viên giảm đau hạ sốt Advil Liqui-Gels 200mg 200 viên
420.000 đ465.000 đ
GIẢM GIÁ 6%
Viên giảm đau, hạ sốt và hỗ trợ ngủ ngon Advil PM 200mg 200 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt và hỗ trợ ngủ ngon Advil PM 200mg 200 Caplets
590.000 đ630.000 đ
GIẢM GIÁ 9%
Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 216 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 216 Caplets
590.000 đ650.000 đ
GIẢM GIÁ 15%
Viên uống giảm đau, hạ sốt Advil 360 viên của Mỹ

Advil

Viên uống giảm đau, hạ sốt Advil 360 viên của Mỹ
550.000 đ650.000 đ
Mô tả
Đánh giá
Tổng quát
Thương hiệu
Advil
Xuất xứ
Mỹ
Nhà cung cấp
Costco
Ship weight
92g
Định lượng
130 viên
Hàm lượng
200mg
Hình thức
Coated Tablets
SKU
SP001148
Thông tin sản phẩm

Viên nén Advil 200mg giảm đau 130 viên của Mỹ với thành phần chính là Ibuprofen giúp bạn giảm đau nhức và hạ sốt.

 

 Công dụng sản phẩm:

  • Giảm các cơn đau thông thường như: triệu chứng đau đầu, đau răng, đau nhức xương khớp, đau bụng khi hành kinh, đau lưng.
  • Giúp hạ sốt nhanh chóng để bạn có thể trở lại cuộc sống và công việc nhanh nhất.
  • Thành phần thuốc dễ hấp thu, không gây kích ứng.
  • Cải thiện tinh thần, hoạt động tốt hơn.

Những triệu chứng sau đây đang làm bạn lo lắng:

  • Hằng ngày bạn phải đối mặt với những mối stress từ công việc, con người, khiến bạn lo lắng, căng thẳng dẫn đến những cơn đau đầu kéo đến ngày một thường xuyên hơn.
  • Các triệu chứng cảm cúm khi thời tiết thay đổi.
  • Đau bụng và đau lưng khi hành kinh làm bạn khó chịu.
  • Các bệnh xương khớp, đau lưng nhức mỏi khiến bạn khó khăn trong cuộc sống.
  • Viên nén Advil 200mg giảm đau 130 viên của Mỹ sẽ giúp bạn loại bỏ các cơn đau, để bạn nhanh chóng trở lại cuộc sống bình thường.

Vì sao bạn nên chọn sản phẩm Viên uống giảm đau, hạ sốt Advil Ibuprofen Tablets của Mỹ?

  • Với thành phần Ibuprofen đã được nghiên cứu với khả năng cắt đứt cơn đau hiệu quả.
  • Sản phẩm được sản xuất với công nghệ khép kín ở Mỹ, với kết quả sử dụng được kiểm định gắt gao, đảm bảo những cơn đau không còn khiến bạn lo lắng nữa. Chất lượng cuộc sống của bạn sẽ được nâng cao hằng ngày.
  • Sản phẩm ngoài việc giúp bạn giảm đau có thể ngăn cản những ảnh hưởng của những biểu hiện của cảm cúm, đồng thời có tác dụng hạ sốt hiệu quả.

Hướng dẫn sử dụng
  • Dùng cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên.
  • Uống 1 viên trong vòng 4 – 6 giờ.
  • Nếu uống 1 viên mà không giảm đau hoặc sốt thì có thể uống 2 viên (If pain or fever does not respond to 1 tablet/caplet/gel caplet, 2 may be used).
  • Không uống quá 6 viên/ ngày.
  • Không sử dụng sản phẩm cho trẻ em dưới 2 tuổi, người đã và đang bị dị ứng với thành phần Ibuprofen hoặc những trường hợp bị viêm loét dạ dày, tá tràng.
  • Đối với trường hợp trước phẫu thuật hoặc đang điều trị bệnh phải hỏi ý kiến bác sĩ

Hướng dẫn bảo quản:

  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Để xa tầm tay trẻ em.
  • Đậy nắp kín sau mỗi lần sử dụng.
Thành phần

Thành phần hoạt động:

  • 200 mg Ibuprofen (NSAID)* *Nonsteroidal anti-inflammatory drug

Thành phần không hoạt động:

  • acetylated monoglycerides, colloidal silicon dioxide, corn starch, croscarmellose sodium, methylparaben, microcrystalline cellulose, pharmaceutical glaze, pharmaceutical ink, povidone, pregelatinized starch, propylparaben, sodium benzoate, sodium lauryl sulfate, stearic acid, sucrose, synthetic iron oxide, titanium dioxide, white wax

Chi tiết:

Khuyến cáo
  • Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng và thông tin được in trên hộp trước khi dùng.
Sản Phẩm Thịnh Hành
GIẢM GIÁ 8%
GIẢM GIÁ 8%
Socola Lindt Lindor Assorted Chocolate Truffles, Assorted, 21.2 oz 600g

Lindt

Socola Lindt Lindor Assorted Chocolate Truffles, Assorted, 21.2 oz 600g
480.000 đ520.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Bột Protein hữu cơ Orgain Organic Protein 50 Superfoods 1.2kg hương Socola

Orgain

Bột Protein hữu cơ Orgain Organic Protein 50 Superfoods 1.2kg hương Socola
1.150.000 đ1.250.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Kẹo Socola lindt snickerdoodle 21.2 oz 600g

Lindt

Kẹo Socola lindt snickerdoodle 21.2 oz 600g
480.000 đ520.000 đ
GIẢM GIÁ 7%
Bánh Ritz loại 18 gói nhỏ Ritz Crackers 1.74kg

Ritz

Bánh Ritz loại 18 gói nhỏ Ritz Crackers 1.74kg
650.000 đ700.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
GIẢM GIÁ 8%
Socola Lindt Lindor Assorted Chocolate Truffles, Assorted, 21.2 oz 600g

Lindt

Socola Lindt Lindor Assorted Chocolate Truffles, Assorted, 21.2 oz 600g
480.000 đ520.000 đ

Xu Hướng Bảo Vệ Sức Khỏe Hot Nhất Hiện Nay

Bởi Beauty Blog

ĐĂNG KÝ
ĐĂNG NHẬP