• /static/images/blog.jpg
  • 0
DANH MỤC SẢN PHẨM
Vitamin & Thực phẩm chức năng
Chăm sóc cá nhân & Làm đẹp
Hàng tiêu dùng & Thực phẩm
Tăng cường thể lực
Thời trang
Nhà cửa & Đời sống
Trẻ em
Thú cưng
Thương hiệu
Trang chủ/Vitamin & Thực phẩm chức năng/Giảm đau hạ sốt/Viên uống giảm đau nhức Aleve Pain Reliever 220mg 160 viên

Viên uống giảm đau nhức Aleve Pain Reliever 220mg 160 viên

Thương hiệu Bayer
0 reviews
Mã sản phẩm SP000561
398.000 đ
Tiết kiệm 36%
Giá gốc
620.000 đ
/static/images/buy-now.png
Mua thêm,
giảm ngay
Combo 3 sp
1.134.300 đ
Tiết kiệm 5%
Combo 6 sp
2.220.840 đ
Tiết kiệm 7%
Combo 9 sp
3.259.620 đ
Tiết kiệm 9%
* Sản phẩm chưa bao gồm phí vận chuyển
Số lượng
-
1
+

Sản phẩm cùng loại

GIẢM GIÁ 9%
Dầu gió xanh Mỹ Eagle Brand Medicated Oil 24ml

Danh mục

Dầu gió xanh Mỹ Eagle Brand Medicated Oil 24ml

160.000 đ175.000 đ
GIẢM GIÁ 44%
Bột pha nước cam Tang 2.04 kg của Mỹ

Tang

Bột pha nước cam Tang 2.04 kg của Mỹ

308.000 đ550.000 đ
GIẢM GIÁ 13%
GIẢM GIÁ 5%
GIẢM GIÁ 24%
Miếng dán salonpas của Mỹ 140 miếng

Hisamitsu

Miếng dán salonpas của Mỹ 140 miếng

388.000 đ510.000 đ
GIẢM GIÁ 9%
Dầu gió xanh Mỹ Eagle Brand Medicated Oil 24ml

Danh mục

Dầu gió xanh Mỹ Eagle Brand Medicated Oil 24ml

160.000 đ175.000 đ
GIẢM GIÁ 44%
Bột pha nước cam Tang 2.04 kg của Mỹ

Tang

Bột pha nước cam Tang 2.04 kg của Mỹ

308.000 đ550.000 đ
Mô tả
Đánh giá
Tổng quát
Thương hiệu
Bayer
Ship weight
260g
Định lượng
160 viên
Hàm lượng
220mg
Hình thức
Liquid Gels
SKU
SP000561
Thông tin sản phẩm

Aleve Liquid Gel là một cách tuyệt vời để giảm đau thay vì để cơn đau quản lý bạn. Chỉ cần 2 viên là bạn có thể giảm đau cả ngày từ những cơn đau nhức nhẹ. Mỗi viên thuốc có sức mạnh để kéo dài 12 giờ.

Công dụng của sản phẩm:

  • Tạm thời làm giảm đau nhức nhẹ do:
    • Đau nhẹ do viêm khớp.
    • Đau nhức cơ.
    • Đau lưng.
    • Đau bụng kinh.
    • Đau đầu.
    • Đau răng.
    • Cảm lạnh thông thường.
  • Hạ sốt tạm thời.

Đặc điểm khác của sản phẩm:

  • Đi kèm trong một viên nang mềm, chứa đầy chất lỏng.
  • Chỉ cần 2 gel lỏng có thể kiểm soát cơn đau cả ngày.
  • Nắp dễ mở (không chống được trẻ em).
Hướng dẫn sử dụng
  • Dùng cho người lớn và trẻ em 12 tuổi trở lên.
  • Uống 1 viên mỗi 8 – 12 tiếng. Trong lần uống đầu tiên có thể sử dụng 2 viên trong 1 lần uống
  • Không dùng quá 2 viên trong 8 - 12 tiếng, không quá 3 viên trong vòng 24 giờ và không sử dụng thuốc quá 10 ngày.

Hướng dẫn bảo quản:

  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Để xa tầm tay trẻ em.
  • Đậy nắp kín sau mỗi lần sử dụng.
Thành phần
  • Thành phần hoạt động (trong mỗi viên nang) – Mục đích:
    • Naproxen sodium 220 mg (naproxen 200 mg) (NSAID)* Pain reliever/fever reducer. (*) nonsteroidal anti-inflammatory drug.
  • Thành phần không hoạt động:
    • FD&C blue #1, gelatin, glycerin, lactic acid, mannitol, pharmaceutical ink, polyethylene glycol, povidone, propylene glycol, purified water, sorbitan, sorbitol.
    • Mỗi viên nang chứa: Natri 20 mg.
Khuyến cáo
  • Cảnh báo dị ứng: Naproxen natri có thể gây ra phản ứng dị ứng nghiêm trọng, đặc biệt ở những người dị ứng với aspirin. Các triệu chứng có thể bao gồm:
    • Phát ban.
    • Sưng mặt.
    • Hen suyễn (thở khò khè).
    • Sốc.
    • Đỏ da.
    • Phát ban.
    • Mụn nước.
    • Nếu xảy ra phản ứng dị ứng, ngừng sử dụng và tìm kiếm trợ giúp y tế ngay lập tức.
  • Cảnh báo chảy máu dạ dày: Sản phẩm này có chứa NSAID, có thể gây chảy máu dạ dày nghiêm trọng. Cơ hội cao hơn nếu bạn:
    • Từ 60 tuổi trở lên.
    • Bị loét dạ dày hoặc các vấn đề về chảy máu.
    • Dùng thuốc làm loãng máu (thuốc chống đông máu) hoặc thuốc steroid.
    • Dùng các loại thuốc khác có chứa NSAID theo toa hoặc không theo toa (aspirin, ibuprofen, naproxen, hoặc những loại khác).
    • Uống 3 đồ uống có cồn trở lên mỗi ngày khi sử dụng sản phẩm này.
    • Uống nhiều hơn hoặc lâu hơn so với chỉ dẫn.
  • Cảnh báo đau tim và đột quỵ: NSAID, ngoại trừ aspirin, làm tăng nguy cơ đau tim, suy tim và đột quỵ. Những thứ này có thể gây tử vong. Nguy cơ cao hơn nếu bạn sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn hoặc lâu hơn chỉ dẫn.
  • Không được dùng
    • Nếu bạn đã từng có phản ứng dị ứng với bất kỳ loại thuốc giảm đau / hạ sốt nào khác.
    • Ngay trước hoặc sau khi phẫu thuật tim.
  • Hỏi bác sĩ trước khi sử dụng nếu:
    • Cảnh báo xuất huyết dạ dày áp dụng cho bạn.
    • Bạn có tiền sử các vấn đề về dạ dày, chẳng hạn như chứng ợ nóng.
    • Bạn bị cao huyết áp, bệnh tim, xơ gan, bệnh thận, hen suyễn, hoặc bị đột quỵ.
    • Bạn đang dùng thuốc lợi tiểu.
    • Bạn gặp vấn đề hoặc tác dụng phụ nghiêm trọng khi dùng thuốc giảm đau hoặc hạ sốt.
  • Hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi sử dụng nếu bạn:
    • Dưới sự chăm sóc của bác sĩ đối với bất kỳ tình trạng nghiêm trọng nào.
    • Dùng aspirin cho cơn đau tim hoặc đột quỵ, vì naproxen có thể làm giảm lợi ích này của aspirin.
    • Dùng bất kỳ loại thuốc nào khác.
  • Khi sử dụng sản phẩm này: uống với thức ăn hoặc sữa nếu xảy ra đau bụng
  • Ngừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu:
    • Bạn gặp bất kỳ dấu hiệu nào sau đây của xuất huyết dạ dày:
      • Cảm thấy yếu ớt.
      • Nôn ra máu.
      • Có máu hoặc phân đen.
      • Bị đau dạ dày không thuyên giảm.
    • Bạn có các triệu chứng của các vấn đề về tim hoặc đột quỵ:
      • Đau ngực.
      • Khó thở.
      • Yếu một phần hoặc một bên cơ thể.
      • Nói lắp.
      • Phù chân.
    • Cơn đau trở nên tồi tệ hơn hoặc kéo dài hơn 10 ngày.
    • Sốt nặng hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày.
    • Tấy đỏ hoặc sưng tấy ở vùng đau.
    • Bất kỳ triệu chứng mới nào xuất hiện.
    • Bạn gặp khó khăn khi nuốt.
    • Cảm giác như viên nang bị mắc kẹt trong cổ họng của bạn.
  • Nếu mang thai hoặc cho con bú, hãy hỏi chuyên gia y tế trước khi sử dụng. Điều đặc biệt quan trọng là không sử dụng naproxen natri khi thai được 20 tuần trở lên trừ khi có chỉ định chắc chắn của bác sĩ vì nó có thể gây ra các vấn đề cho thai nhi hoặc các biến chứng trong quá trình sinh nở.
  • Tránh xa tầm tay trẻ em. Trong trường hợp quá liều, hãy tìm trợ giúp y tế hoặc liên hệ với Trung tâm Kiểm soát Chất độc ngay lập tức.
  • Đọc kỹ thông tin trên sản phẩm trước khi sử dụng.
  • Xem kỹ thời hạn sử dụng trước khi dùng.

Sản Phẩm Thịnh Hành

GIẢM GIÁ 11%
Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

M&M

Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

80.000 đ90.000 đ
GIẢM GIÁ 14%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

95.000 đ110.000 đ
GIẢM GIÁ 40%
Socola M&M Milk Chocolate Pantry Size Hộp 1757.7g (nắp đen)

M&M

Socola M&M Milk Chocolate Pantry Size Hộp 1757.7g (nắp đen)

508.000 đ850.000 đ
GIẢM GIÁ 7%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 250g - 300g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 250g - 300g các loại

250.000 đ270.000 đ
GIẢM GIÁ 15%
Socola M&M Minis Milk Chocolate Candy Tubes 24ct Box 734.4g

M&M

Socola M&M Minis Milk Chocolate Candy Tubes 24ct Box 734.4g

765.000 đ900.000 đ
GIẢM GIÁ 11%
Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

M&M

Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

80.000 đ90.000 đ
GIẢM GIÁ 14%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

95.000 đ110.000 đ
/static/images/logo-bottom.png

Xu Hướng Bảo Vệ Sức Khỏe Hot Nhất Hiện Nay

Bởi Beauty Blog

XEM THÊM
/static/images/fl.png
ĐĂNG KÝ
ĐĂNG NHẬP