• /static/images/blog.jpg
  • 0
DANH MỤC SẢN PHẨM
Vitamin & Thực phẩm chức năng
Chăm sóc cá nhân & Làm đẹp
Hàng tiêu dùng & Thực phẩm
Tăng cường thể lực
Thời trang
Nhà cửa & Đời sống
Trẻ em
Thú cưng
Thương hiệu
Trang chủ/Vitamin & Thực phẩm chức năng/Giảm đau hạ sốt/Ibuprofen/Acetaminophen/Viên uống giảm đau nhứt ALEVE Naproxen Sodium Tablets 220mg 200 viên

Viên uống giảm đau nhứt ALEVE Naproxen Sodium Tablets 220mg 200 viên

Thương hiệu Bayer
0 reviews
Mã sản phẩm SP000532
380.000 đ
Tiết kiệm 7%
Giá gốc
410.000 đ
/static/images/buy-now.png
Mua thêm,
giảm ngay
Combo 3 sp
1.083.000 đ
Tiết kiệm 5%
Combo 6 sp
2.143.200 đ
Tiết kiệm 6%
Combo 9 sp
3.180.600 đ
Tiết kiệm 7%
* Sản phẩm chưa bao gồm phí vận chuyển
Số lượng
-
1
+

Sản phẩm cùng loại

GIẢM GIÁ 9%
Viên uống hỗ trợ chứng đau nửa đầu Kirkland Signature Migraine Relief 400 Caplets

Kirkland Signature

Viên uống hỗ trợ chứng đau nửa đầu Kirkland Signature Migraine Relief 400 Caplets

580.000 đ640.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

Member’s Mark

Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

550.000 đ600.000 đ
GIẢM GIÁ 6%
Viên uống giảm đau đầu Excedrin Extra Strength 300 viên

Danh mục

Viên uống giảm đau đầu Excedrin Extra Strength 300 viên

590.000 đ630.000 đ
GIẢM GIÁ 34%
Viên giảm đau, hạ sốt và hỗ trợ ngủ ngon Advil PM 200mg 200 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt và hỗ trợ ngủ ngon Advil PM 200mg 200 Caplets

418.000 đ630.000 đ
GIẢM GIÁ 28%
Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 216 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 216 Caplets

468.000 đ650.000 đ
GIẢM GIÁ 9%
Viên uống hỗ trợ chứng đau nửa đầu Kirkland Signature Migraine Relief 400 Caplets

Kirkland Signature

Viên uống hỗ trợ chứng đau nửa đầu Kirkland Signature Migraine Relief 400 Caplets

580.000 đ640.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

Member’s Mark

Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

550.000 đ600.000 đ
Mô tả
Đánh giá
Tổng quát
Thương hiệu
Bayer
Ship weight
80g
Định lượng
200 viên
Hàm lượng
220 mg
Hình thức
Tablets
SKU
SP000532
Thông tin sản phẩm

Những cơn đau luôn làm chúng ta cảm thấy khó chịu và mệt mỏi. Điều này ảnh hưởng tới sinh hoạt hằng ngày cũng như trong công việc. Ngoài ra nếu để những cơn đau kéo dài sẽ gây ảnh hưởng tới sức khỏe cũng như tinh thần của bạn. Vì vậy, sử dụng thuốc giúp giảm nhanh các cơn đau là một biện pháp hiệu quả giúp bạn giảm các cơn đau nhanh chóng, tức thì.

Công dụng của sản phẩm:

  • Tạm thời làm giảm đau nhức nhẹ do:
    • Đau nhẹ do viêm khớp.
    • Đau nhức cơ.
    • Đau lưng.
    • Đau bụng kinh.
    • Đau đầu.
    • Đau răng.
    • Cảm lạnh thông thường.
  • Hạ sốt tạm thời.

Đặc điểm khác của sản phẩm:

  • Chỉ cần 2 viên thuốc có thể kiểm soát cơn đau cả ngày. Mỗi viên thuốc có sức mạnh để kéo dài 12 giờ.
  • Nắp sản phẩm mở dễ dàng nên bắt buộc phải để xa tầm tay trẻ em.

Hướng dẫn sử dụng
  • Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên:
    • Uống 1 viên mỗi 8 đến 12 giờ trong khi các triệu chứng kéo dài.
    • Đối với lượt uống đầu tiên, bạn có thể uống 2 viên trong 1 lần uống.
    • Không uống quá 2 viên trong khoảng thời gian từ 8 đến 12 giờ.
    • Không vượt quá 3 viên trong khoảng thời gian 24 giờ.
    • Không dùng quá liều quy định.
    • ĐỌC KỸ HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG TRÊN SẢN PHẨM TƯƠNG ỨNG TRƯỚC KHI DÙNG. Thông tin Thuốc trên trang web này có thể khác với thông tin ghi nhãn sản phẩm trên sản phẩm đã mua vì nhà sản xuất có thể cập nhật mới.
  • Trẻ em dưới 12 tuổi: hỏi bác sĩ.

Hướng dẫn bảo quản:

  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Để xa tầm tay trẻ em.
  • Đậy nắp kín sau mỗi lần sử dụng.
Thành phần
  • Naproxen sodium 220 mg (naproxen 200 mg) (NSAID)* (Pain reliever/fever reducer) (*) nonsteroidal anti-inflammatory drug.
  • Thành phần không hoạt động: FD&C blue #2 lake, hypromellose, magnesium stearate, microcrystalline cellulose, polyethylene glycol, povidone, talc, titanium dioxide.
  • Mỗi viên thuốc chứa: natri 20 mg.
Khuyến cáo
  • Cảnh báo dị ứng: Naproxen natri có thể gây ra phản ứng dị ứng nghiêm trọng,
    đặc biệt là ở những người dị ứng với aspirin. Các triệu chứng có thể bao gồm:
    • nổi mề đay.
    • sưng mặt.
    • hen suyễn (thở khò khè).
    • sốc.
    • đỏ da.
    • phát ban.
    • rộp.
    • Nếu xảy ra phản ứng dị ứng, ngừng sử dụng và tìm kiếm trợ giúp y tế ngay lập tức.
  • Cảnh báo chảy máu dạ dày: Sản phẩm này có chứa NSAID, có thể gây chảy máu dạ dày nghiêm trọng. Cơ hội cao hơn nếu bạn:
    • 60 tuổi trở lên
    • Đã bị loét dạ dày hoặc các vấn đề về chảy máu
    • Uống thuốc làm loãng máu (thuốc chống đông máu) hoặc thuốc steroid
    • Dùng các loại thuốc khác có chứa NSAID theo toa hoặc không theo toa (aspirin, ibuprofen, naproxen hoặc những loại khác).
    • Uống 3 đồ uống có cồn trở lên mỗi ngày khi sử dụng sản phẩm này
    • Dùng nhiều hơn hoặc lâu hơn so với chỉ dẫn.
  • Cảnh báo đau tim và đột quỵ: NSAID, ngoại trừ aspirin, làm tăng nguy cơ đau tim, suy tim và đột quỵ. Những thứ này có thể gây tử vong. Nguy cơ cao hơn nếu bạn sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn hoặc lâu hơn chỉ dẫn.
  • Không được dùng:
    • Nếu bạn đã từng bị dị ứng với bất kỳ loại thuốc giảm đau / hạ sốt nào khác.
    • Ngay trước hoặc sau khi phẫu thuật tim.
  • Hỏi bác sĩ trước khi sử dụng nếu:
    • Cảnh báo chảy máu dạ dày áp dụng cho bạn.
    • Bạn có tiền sử mắc các bệnh về dạ dày, chẳng hạn như chứng ợ nóng.
    • Bạn bị cao huyết áp, bệnh tim, xơ gan, bệnh thận, hen suyễn, hoặc bị đột quỵ.
    • Bạn đang dùng thuốc lợi tiểu.
    • Bạn gặp vấn đề hoặc tác dụng phụ nghiêm trọng khi dùng thuốc giảm đau hoặc hạ sốt.
  • Hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi sử dụng nếu bạn:
    • Dưới sự chăm sóc của bác sĩ đối với bất kỳ tình trạng nghiêm trọng nào.
    • Dùng aspirin cho cơn đau tim hoặc đột quỵ, vì naproxen có thể làm giảm lợi ích này của aspirin.
    • Dùng bất kỳ loại thuốc nào khác
  • Khi sử dụng sản phẩm này:
    • Uống với thức ăn hoặc sữa nếu bị đau dạ dày.
  • Ngừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu
    • Bạn gặp phải bất kỳ dấu hiệu chảy máu dạ dày nào sau đây: Cảm thấy ngất xỉu, nôn ra máu, đi ngoài ra máu hoặc phân đen, đau dạ dày không thuyên giảm.
    • Bạn có các triệu chứng của các vấn đề về tim hoặc đột quỵ: Đau ngực, Khó thở, Yếu một phần hoặc một bên cơ thể, Nói ngọng, Phù chân.
    • Đau nặng hơn hoặc kéo dài hơn 10 ngày.
    • Sốt nặng hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày.
    • Bạn khó nuốt.
    • Cảm giác như viên thuốc bị mắc kẹt trong cổ họng của bạn.
    • Chỗ bị đau có hiện tượng tấy đỏ hoặc sưng tấy.
    • Bất kỳ triệu chứng mới nào xuất hiện.
  • Nếu mang thai hoặc cho con bú, hãy hỏi chuyên gia y tế trước khi sử dụng. Điều đặc biệt quan trọng là không sử dụng naproxen natri khi thai được 20 tuần trở lên trừ khi có chỉ định chắc chắn của bác sĩ vì nó có thể gây ra các vấn đề cho thai nhi hoặc các biến chứng trong quá trình sinh nở.
  • Tránh xa tầm tay trẻ em. Trong trường hợp quá liều, hãy tìm trợ giúp y tế hoặc liên hệ với Trung tâm Kiểm soát Chất độc ngay lập tức.
  • Đọc kỹ thông tin trên sản phẩm trước khi sử dụng.
  • Xem kỹ thời hạn sử dụng trước khi dùng.

Sản Phẩm Thịnh Hành

GIẢM GIÁ 11%
Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

M&M

Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

80.000 đ90.000 đ
GIẢM GIÁ 14%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

95.000 đ110.000 đ
GIẢM GIÁ 40%
Socola M&M Milk Chocolate Pantry Size Hộp 1757.7g (nắp đen)

M&M

Socola M&M Milk Chocolate Pantry Size Hộp 1757.7g (nắp đen)

508.000 đ850.000 đ
GIẢM GIÁ 7%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 250g - 300g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 250g - 300g các loại

250.000 đ270.000 đ
GIẢM GIÁ 15%
Socola M&M Minis Milk Chocolate Candy Tubes 24ct Box 734.4g

M&M

Socola M&M Minis Milk Chocolate Candy Tubes 24ct Box 734.4g

765.000 đ900.000 đ
GIẢM GIÁ 11%
Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

M&M

Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

80.000 đ90.000 đ
GIẢM GIÁ 14%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

95.000 đ110.000 đ
/static/images/logo-bottom.png

Xu Hướng Bảo Vệ Sức Khỏe Hot Nhất Hiện Nay

Bởi Beauty Blog

XEM THÊM
/static/images/fl.png
ĐĂNG KÝ
ĐĂNG NHẬP