• 0
DANH MỤC SẢN PHẨM
Vitamin & Thực phẩm chức năng
Chăm sóc cá nhân & Làm đẹp
Hàng tiêu dùng & Thực phẩm
Tăng cường thể lực
Nhà cửa & Đời sống
Trẻ em
Thú cưng
Thương hiệu
Trang chủ/Vitamin & Thực phẩm chức năng/Giảm đau hạ sốt/Ibuprofen/Acetaminophen/Viên uống giảm đau nhứt ALEVE Naproxen Sodium Tablets 220mg 320 viên

Viên uống giảm đau nhứt ALEVE Naproxen Sodium Tablets 220mg 320 viên

Thương hiệu Bayer
0 reviews
Mã sản phẩm SP000546
550.000 đ
Tiết kiệm 10%
Giá gốc
610.000 đ
Mua thêm,
giảm ngay
Combo 3 sp
1.567.500 đ
Tiết kiệm 5%
Combo 6 sp
3.069.000 đ
Tiết kiệm 7%
Combo 9 sp
4.504.500 đ
Tiết kiệm 9%
* Sản phẩm chưa bao gồm phí vận chuyển
Số lượng
-
1
+

Sản phẩm cùng loại

GIẢM GIÁ 9%
Viên uống hỗ trợ chứng đau nửa đầu Kirkland Signature Migraine Relief 400 Caplets

Kirkland Signature

Viên uống hỗ trợ chứng đau nửa đầu Kirkland Signature Migraine Relief 400 Caplets
580.000 đ640.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

Member’s Mark

Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên
550.000 đ600.000 đ
GIẢM GIÁ 6%
Viên uống giảm đau đầu Excedrin Extra Strength 300 viên

Danh mục

Viên uống giảm đau đầu Excedrin Extra Strength 300 viên
590.000 đ630.000 đ
GIẢM GIÁ 6%
Viên giảm đau, hạ sốt và hỗ trợ ngủ ngon Advil PM 200mg 200 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt và hỗ trợ ngủ ngon Advil PM 200mg 200 Caplets
590.000 đ630.000 đ
GIẢM GIÁ 9%
Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 216 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 216 Caplets
590.000 đ650.000 đ
GIẢM GIÁ 9%
Viên uống hỗ trợ chứng đau nửa đầu Kirkland Signature Migraine Relief 400 Caplets

Kirkland Signature

Viên uống hỗ trợ chứng đau nửa đầu Kirkland Signature Migraine Relief 400 Caplets
580.000 đ640.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

Member’s Mark

Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên
550.000 đ600.000 đ
Mô tả
Đánh giá
Tổng quát
Thương hiệu
Bayer
Ship weight
130g
Định lượng
320 viên
Hàm lượng
220 mg
Hình thức
Tablets
SKU
SP000546
Thông tin sản phẩm

Giảm đau do viêm khớp nhẹ không phải là một cơn đau. Đó là lý do tại sao có Nắp điều trị viêm khớp Aleve Soft Grip®, có dạng chai có đường viền vừa vặn thoải mái trong tay bạn và nắp được bọc bằng vật liệu đệm để giúp bạn kiểm soát tốt hơn. Đó là cách dễ nhất để giảm đau cả ngày mà chỉ cần 2 viên Aleve có thể mang lại cho bạn.

Công dụng của sản phẩm:

  • Tạm thời làm giảm đau nhức nhẹ do:
    • Đau nhẹ do viêm khớp.
    • Đau nhức cơ.
    • Đau lưng.
    • Đau bụng kinh.
    • Đau đầu.
    • Đau răng.
    • Cảm lạnh thông thường.
  • Hạ sốt tạm thời.

Đặc điểm khác của sản phẩm:

  • ALEVE là thương hiệu số 1 được các bác sĩ đề nghị dùng cho bệnh nhân bị viêm khớp nhẹ.
  • Aleve Easy Open Arthritis Cap đã nhận được sự khen thưởng Arthritis Foundation’s Ease của Use Commendation.
  • ALEVE được chứng minh là cải thiện các cơn đau tốt hơn Tylenol 8hr. * Dựa trên các nghiên cứu về giảm đau do kinh nguyệt và đau răng.
  • Chỉ 1 viên Aleve nhỏ có thể giảm đau trong 12 giờ.
  • Chỉ cần 1 viên thuốc Aleve có thể giảm đau đến 12 giờ đồng hồ.
  • Nắp được thiết kế để có thể chống lại tầm tay trẻ em.

 

Hướng dẫn sử dụng
  • Không dùng nhiều hơn chỉ dẫn.
  • Liều hiệu quả nhỏ nhất nên được sử dụng.
  • Uống một cốc nước đầy với mỗi liều lượng.
  • Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên:
    • Uống 1 viên mỗi 8 đến 12 giờ trong khi các triệu chứng kéo dài.
    • Đối với liều đầu tiên, bạn có thể uống 2 viên trong vòng giờ đầu tiên.
    • Không vượt quá 2 viên trong bất kỳ khoảng thời gian nào từ 8 đến 12 giờ.
    • Không vượt quá 3 viên trong khoảng thời gian 24 giờ.
  • Trẻ em dưới 12 tuổi: hỏi bác sĩ.

Hướng dẫn sử dụng

  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Để xa tầm tay trẻ em.
  • Đậy nắp kín sau mỗi lần sử dụng.
Thành phần
  • Naproxen sodium 220 mg (naproxen 200 mg) (NSAID)*: Pain reliever/fever reducer (*)nonsteroidal anti-inflammatory drug.
  • Thành phần không hoạt động: FD&C blue #2 lake, hypromellose, magnesium stearate, microcrystalline cellulose, polyethylene glycol, povidone, talc, titanium dioxide.
  • Mỗi viên chứa: natri 20 mg.
Khuyến cáo
  • Cảnh báo dị ứng: Naproxen natri có thể gây ra phản ứng dị ứng nghiêm trọng, đặc biệt ở những người dị ứng với aspirin. Các triệu chứng có thể bao gồm: phát ban, sưng mặt, hen suyễn (thở khò khè), sốc, đỏ da, phát ban, mụn nước. Nếu xảy ra phản ứng dị ứng, ngừng sử dụng và tìm kiếm trợ giúp y tế ngay lập tức.
  • Cảnh báo chảy máu dạ dày: Sản phẩm này có chứa NSAID, có thể gây chảy máu dạ dày nghiêm trọng. Cơ hội cao hơn nếu bạn:
    • Từ 60 tuổi trở lên.
    • Đã bị loét dạ dày hoặc các vấn đề về chảy máu.
    • Uống thuốc làm loãng máu (thuốc chống đông máu) hoặc thuốc steroid.
    • Dùng các loại thuốc khác có chứa NSAID theo toa hoặc không theo toa (aspirin, ibuprofen, naproxen hoặc những loại khác).
    • Uống 3 đồ uống có cồn trở lên mỗi ngày khi sử dụng sản phẩm này.
    • Uống nhiều hơn hoặc lâu hơn so với chỉ dẫn.
  • Cảnh báo đau tim và đột quỵ: NSAID, ngoại trừ aspirin, làm tăng nguy cơ đau tim, suy tim và đột quỵ. Những thứ này có thể gây tử vong. Nguy cơ cao hơn nếu bạn sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn hoặc lâu hơn chỉ dẫn.
  • Không được dùng:
    • Nếu bạn đã từng bị dị ứng với bất kỳ loại thuốc giảm đau / hạ sốt nào khác.
    • Ngay trước hoặc sau khi phẫu thuật tim.
  • Hỏi bác sĩ trước khi sử dụng nếu:
    • Cảnh báo chảy máu dạ dày áp dụng cho bạn.
    • Bạn có tiền sử mắc các bệnh về dạ dày, chẳng hạn như chứng ợ nóng.
    • Bạn bị huyết áp cao, bệnh tim, xơ gan, bệnh thận, hen suyễn, hoặc bị đột quỵ.
    • Bạn đang dùng thuốc lợi tiểu.
    • Bạn gặp vấn đề hoặc tác dụng phụ nghiêm trọng khi dùng thuốc giảm đau hoặc hạ sốt.
  • Hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi sử dụng nếu bạn:
    • Dưới sự chăm sóc của bác sĩ đối với bất kỳ tình trạng nghiêm trọng nào.
    • Dùng aspirin cho cơn đau tim hoặc đột quỵ, vì naproxen có thể làm giảm lợi ích này của aspirin.
    • Đang dùng bất kỳ loại thuốc nào khác.
  • Khi sử dụng sản phẩm này
    • Uống với thức ăn hoặc sữa nếu bị đau dạ dày.
  • Ngừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu:
    • Bạn gặp phải bất kỳ dấu hiệu nào sau đây của xuất huyết dạ dày: Cảm thấy ngất xỉu, Nôn ra máu, Đi ngoài ra máu hoặc phân đen, Đau dạ dày không thuyên giảm.
    • Bạn có các triệu chứng của các vấn đề về tim hoặc đột quỵ:
      • Tức ngực.
      • Khó thở.
      • Suy nhược một phần hoặc một bên cơ thể.
      • Nói lắp.
      • Chân bị sưng tấy lên.
    • Đau nặng hơn hoặc kéo dài hơn 10 ngày.
    • Sốt nặng hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày.
    • Bạn khó nuốt.
    • Cảm giác như viên thuốc bị mắc kẹt trong cổ họng của bạn.
    • Chỗ bị đau có hiện tượng tấy đỏ hoặc sưng tấy.
    • Bất kỳ triệu chứng mới nào xuất hiện.
  • Nếu mang thai hoặc cho con bú, hãy hỏi chuyên gia y tế trước khi sử dụng. Điều đặc biệt quan trọng là không sử dụng naproxen natri khi thai được 20 tuần trở lên trừ khi có chỉ định chắc chắn của bác sĩ vì nó có thể gây ra các vấn đề cho thai nhi hoặc các biến chứng trong quá trình sinh nở.
  • Tránh xa tầm tay trẻ em. Trong trường hợp quá liều, hãy tìm trợ giúp y tế hoặc liên hệ với Trung tâm Kiểm soát Chất độc ngay lập tức.
  • Đọc kỹ thông tin trên sản phẩm trước khi sử dụng.
  • Xem kỹ thời hạn sử dụng trước khi dùng.
Sản Phẩm Thịnh Hành
GIẢM GIÁ 7%
Socola mật ong và hạnh nhân Toblerone Swiss Milk Chocolate With Honey & Almond Nougat 600g

Toblerone

Socola mật ong và hạnh nhân Toblerone Swiss Milk Chocolate With Honey & Almond Nougat 600g
390.000 đ420.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Socola cao cấp của Mỹ Ferrero Rocher Golden Gallery 42 viên (438g)

Ferrero Rocher

Socola cao cấp của Mỹ Ferrero Rocher Golden Gallery 42 viên (438g)
490.000 đ530.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Set 6 bàn chải Oral-B Charcoal Toothbrush của Mỹ.

Oral-B

Set 6 bàn chải Oral-B Charcoal Toothbrush của Mỹ.
480.000 đ520.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Hạt hỗn hợp WildRoot's Coastal Berry Trail Mix, 26 oz(WildRoots)

Danh mục

Hạt hỗn hợp WildRoot's Coastal Berry Trail Mix, 26 oz(WildRoots)
480.000 đ520.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Socola nho Kirkland Signature Raisins, Milk Chocolate, 1.5kg

Kirkland Signature

Socola nho Kirkland Signature Raisins, Milk Chocolate, 1.5kg
690.000 đ750.000 đ
GIẢM GIÁ 7%
Socola mật ong và hạnh nhân Toblerone Swiss Milk Chocolate With Honey & Almond Nougat 600g

Toblerone

Socola mật ong và hạnh nhân Toblerone Swiss Milk Chocolate With Honey & Almond Nougat 600g
390.000 đ420.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Socola cao cấp của Mỹ Ferrero Rocher Golden Gallery 42 viên (438g)

Ferrero Rocher

Socola cao cấp của Mỹ Ferrero Rocher Golden Gallery 42 viên (438g)
490.000 đ530.000 đ

Xu Hướng Bảo Vệ Sức Khỏe Hot Nhất Hiện Nay

Bởi Beauty Blog

XEM THÊM
ĐĂNG KÝ
ĐĂNG NHẬP