• /static/images/blog.jpg
  • 0
DANH MỤC SẢN PHẨM
Vitamin & Thực phẩm chức năng
Chăm sóc cá nhân & Làm đẹp
Hàng tiêu dùng & Thực phẩm
Tăng cường thể lực
Thời trang
Nhà cửa & Đời sống
Trẻ em
Thú cưng
Thương hiệu
Trang chủ/Vitamin & Thực phẩm chức năng/Giảm đau hạ sốt/Ibuprofen/Acetaminophen/Viên uống hỗ trợ chứng đau nửa đầu Kirkland Signature Migraine Relief 400 Caplets

Viên uống hỗ trợ chứng đau nửa đầu Kirkland Signature Migraine Relief 400 Caplets

Thương hiệu Kirkland Signature
0 reviews
Mã sản phẩm SP000672
580.000 đ
Tiết kiệm 9%
Giá gốc
640.000 đ
/static/images/buy-now.png
Mua thêm,
giảm ngay
Combo 3 sp
1.653.000 đ
Tiết kiệm 5%
Combo 6 sp
3.271.200 đ
Tiết kiệm 6%
Combo 9 sp
4.854.600 đ
Tiết kiệm 7%
* Sản phẩm chưa bao gồm phí vận chuyển
Số lượng
-
1
+

Sản phẩm cùng loại

GIẢM GIÁ 18%
Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp đỏ)

Kirkland Signature

Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp đỏ)

320.000 đ390.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

Member’s Mark

Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

550.000 đ600.000 đ
GIẢM GIÁ 6%
Viên uống giảm đau đầu Excedrin Extra Strength 300 viên

Danh mục

Viên uống giảm đau đầu Excedrin Extra Strength 300 viên

590.000 đ630.000 đ
GIẢM GIÁ 34%
Viên giảm đau, hạ sốt và hỗ trợ ngủ ngon Advil PM 200mg 200 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt và hỗ trợ ngủ ngon Advil PM 200mg 200 Caplets

418.000 đ630.000 đ
GIẢM GIÁ 28%
Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 216 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 216 Caplets

468.000 đ650.000 đ
GIẢM GIÁ 18%
Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp đỏ)

Kirkland Signature

Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp đỏ)

320.000 đ390.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

Member’s Mark

Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

550.000 đ600.000 đ
Mô tả
Đánh giá
Tổng quát
Thương hiệu
Kirkland Signature
Xuất xứ
Mỹ
Ship weight
500g
Định lượng
400 viên
Hình thức
Coated Caplets
SKU
SP000672
Thông tin sản phẩm

Cơn đau do chứng đau nửa đầu gây ra có thể làm gián đoạn cuộc sống của bạn – đôi khi vào những thời điểm rất tồi tệ. Kirkland Signature™ cung cấp một loại giảm đau có thể giúp bạn đối phó với chứng đau nửa đầu.

Công dụng sản phẩm:

  • Điều trị chứng đau nửa đầu.

Thông tin bổ sung

  • Chứng đau nửa đầu rất phổ biến và có thể gây suy nhược nghiêm trọng nếu không được cải thiện đúng cách. Kirkland Signature Migraine Relief là một công thức hỗ trợ bệnh đau nửa đầu kết hợp acetaminophen, caffeine và aspirin (NSAID) để giảm đau do chứng đau nửa đầu.
  • Chứng đau nửa đầu có thể xảy ra vào thời điểm tồi tệ bất kỳ trong ngày, đặc biệt là khi bạn cần tập trung vào công việc đang làm. Thực hiện phương pháp cải thiện chứng đau nửa đầu này để giúp giảm đau nửa đầu để bạn có thể đạt được hiệu quả tốt hơn.
  • Kirkland Signature Migraine Relief mang lại hiệu quả giảm đau dưới dạng viên nén, không chứa gluten (viên nén hình viên nang) và là một loại chống viêm không steroid (NSAID). Dành cho người lớn từ 18 tuổi trở lên.

Mẹo giảm đau nửa đầu

  • Chứng đau nửa đầu là một cơn đau đầu tái đi tái lại có thể gây đau nhói hoặc đau theo nhịp từ trung bình đến dữ dội. Xác định và tránh những gì gây ra chứng đau nửa đầu của bạn có thể là điều hữu ích. Một số tác nhân gây đau nửa đầu bao gồm:
    • Căng thẳng và / hoặc lo lắng.
    • Thay đổi nội tiết tố ở phụ nữ.
    • Đèn sáng hoặc nhấp nháy.
    • Âm thanh ôn ào.
    • Mùi mạnh (nặng mùi, mùi hăng).
    • Thay đổi thời tiết đột ngột.
    • Ngủ quá nhiều hoặc không đủ giấc.
    • Quá sức.
  • Nếu bạn bị đau đầu do chứng đau nửa đầu gây ra, thì liệu pháp cải thiện chứng đau nửa đầu như Kirkland Signature Migraine Relief có thể giúp ích cho bạn. Bạn cũng có thể thử đặt một chiếc khăn mát lên trán và uống nhiều nước để giúp đối phó với cơn đau nửa đầu.

Nguồn:

  • MedlinePlus, Thư viện Y khoa Quốc gia.
Hướng dẫn sử dụng
  • Không sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn.
  • Người lớn: uống 2 viên với một cốc nước.
  • Nếu các triệu chứng vẫn tồn tại hoặc trầm trọng hơn, hãy hỏi bác sĩ của bạn.
  • Không dùng quá 2 viên trong 24 giờ, trừ khi có chỉ định của bác sĩ.
  • Dưới 18 tuổi: hỏi bác sĩ.

Hướng dẫn bảo quản:

  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Để xa tầm tay trẻ em.
  • Đậy nắp kín sau mỗi lần sử dụng.
Thành phần
  • Thành phần chính:
Acetaminophen 250 mg Thuốc giảm đau
Aspirin 250 mg (NSAID*thuốc chống viêm không steroid) 250 mg  Thuốc giảm đau
Caffeine 65 mg Hỗ trợ giảm đau
  • Thành phần không hoạt động: carnauba wax, crospovidone, FD&C blue #1 aluminum lake, hypromellose, microcrystalline cellulose, povidone, pregelatinized starch, propylene glycol, saccharin sodium, stearic acid, titanium dioxide.
Khuyến cáo
  • Hội chứng Reye: Trẻ em và thanh thiếu niên đã hoặc đang hồi phục sau các triệu chứng giống như thủy đậu hoặc cúm không nên sử dụng sản phẩm này. Khi sử dụng sản phẩm này, nếu thay đổi hành vi kèm theo buồn nôn và nôn, hãy hỏi ý kiến ​​bác sĩ vì những triệu chứng này có thể là dấu hiệu ban đầu của hội chứng Reye, một căn bệnh hiếm gặp nhưng nghiêm trọng.
  • Cảnh báo dị ứng: Acetaminophen có thể gây ra các phản ứng nghiêm trọng trên da. Các triệu chứng có thể bao gồm:
    • đỏ da
    • rộp
    • phát ban
      • Nếu phản ứng trên da xảy ra, hãy ngừng sử dụng và tìm kiếm sự trợ giúp y tế ngay lập tức.
  • Cảnh báo dị ứng: Aspirin có thể gây ra phản ứng dị ứng nghiêm trọng có thể bao gồm:
    • tổ ong (hives)
    • sưng mặt
    • hen suyễn (thở khò khè)
    • sốc
  • Cảnh báo về gan: Sản phẩm này có chứa acetaminophen. Có thể xảy ra tổn thương gan nghiêm trọng nếu bạn dùng:
    • Hơn 2 viên nén trong 24 giờ, đó là số lượng tối đa hàng ngày.
    • Với các loại thuốc khác có chứa acetaminophen.
    • 3 đồ uống có cồn trở lên mỗi ngày khi sử dụng sản phẩm này.
  • Cảnh báo chảy máu dạ dày: Sản phẩm này có chứa NSAID, có thể gây chảy máu dạ dày nghiêm trọng. Cơ hội sẽ cao hơn nếu bạn:
    • 60 tuổi trở lên
    • đã bị loét dạ dày hoặc các vấn đề về chảy máu
    • dùng thuốc làm loãng máu (thuốc chống đông máu) hoặc thuốc steroid
    • dùng các loại thuốc khác có chứa NSAID theo toa hoặc không theo toa (aspirin, ibuprofen, naproxen hoặc những loại khác)
    • uống 3 đồ uống có cồn trở lên mỗi ngày khi sử dụng sản phẩm này
    • mất nhiều thời gian hơn hoặc lâu hơn chỉ dẫn
  • Cảnh báo đau đầu do lạm dụng thuốc: Đau đầu có thể trầm trọng hơn nếu sản phẩm này được sử dụng trong 10 ngày trở lên mỗi tháng.
  • Cảnh báo về caffein: Liều khuyến cáo của sản phẩm này chứa lượng caffein tương đương với một tách cà phê. Hạn chế sử dụng các loại thuốc, thực phẩm hoặc đồ uống có chứa caffeine trong khi dùng sản phẩm này vì quá nhiều caffeine có thể gây lo lắng, khó chịu, khó ngủ và đôi khi tim đập nhanh.
  • Không được dùng
    • nếu bạn đã từng có phản ứng dị ứng với acetaminophen, aspirin hoặc bất kỳ loại thuốc giảm đau / hạ sốt nào khác.
    • với bất kỳ loại thuốc nào khác có chứa acetaminophen (theo toa hoặc không theo toa). Nếu bạn không chắc liệu một loại thuốc có chứa
      acetaminophen, hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ.
  • Hỏi bác sĩ trước khi sử dụng nếu
    • bạn chưa bao giờ bị chứng đau nửa đầu do chuyên gia y tế chẩn đoán
    • bạn bị đau đầu khác với chứng đau nửa đầu thông thường của bạn
    • bạn có cơn đau đầu tồi tệ nhất trong cuộc đời của bạn
    • bạn bị sốt và cứng cổ
    • bạn bị đau đầu bắt đầu sau đó hoặc do chấn thương đầu, gắng sức, ho hoặc cúi người
    • bạn đã trải qua cơn đau đầu đầu tiên sau 50 tuổi
    • bạn bị đau đầu hàng ngày
    • bạn bị chứng đau nửa đầu nghiêm trọng đến mức cần phải nghỉ ngơi trên giường
    • bạn bị bệnh gan
    • cảnh báo chảy máu dạ dày áp dụng cho bạn
    • bạn có tiền sử các vấn đề về dạ dày, chẳng hạn như chứng ợ nóng
    • bạn bị cao huyết áp, bệnh tim, xơ gan hoặc bệnh thận
    • bạn đang dùng thuốc lợi tiểu
    • bạn bị hen suyễn
    • bạn gặp vấn đề hoặc tác dụng phụ nghiêm trọng khi dùng thuốc giảm đau hoặc hạ sốt
    • bạn bị nôn kèm theo chứng đau nửa đầu
  • Hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi sử dụng nếu bạn
    • dùng thuốc theo toa cho: bệnh tiểu đường, bệnh gút, viêm khớp
    • dưới sự chăm sóc của bác sĩ đối với bất kỳ tình trạng nghiêm trọng nào
    • dùng bất kỳ loại thuốc nào khác
    • dùng bất kỳ sản phẩm nào khác có chứa aspirin, acetaminophen, hoặc bất kỳ
      thuốc giảm đau / hạ sốt khác
  • Ngừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu
    • một phản ứng dị ứng xảy ra. Tìm kiếm sự trợ giúp y tế ngay lập tức.
    • bạn gặp bất kỳ dấu hiệu nào sau đây của xuất huyết dạ dày:
      • cảm thấy choáng váng
      • nôn ra máu
      • có máu hoặc phân đen
      • bị đau dạ dày không thuyên giảm
    • chứng đau nửa đầu của bạn không thuyên giảm hoặc trầm trọng hơn sau liều đầu tiên
    • các triệu chứng mới hoặc bất ngờ xảy ra
    • ù tai hoặc mất thính giác xảy ra
  • Nếu mang thai hoặc cho con bú, hãy hỏi chuyên gia y tế trước khi sử dụng. Điều đặc biệt quan trọng là không được sử dụng aspirin trong 3 tháng cuối của thai kỳ trừ khi được bác sĩ chỉ định chắc chắn vì có thể gây ra các vấn đề cho thai nhi hoặc các biến chứng trong quá trình sinh nở.
  • Trong trường hợp quá liều, hãy tìm trợ giúp y tế hoặc liên hệ với Trung tâm Kiểm soát Chất độc ngay lập tức. Chăm sóc y tế nhanh chóng là rất quan trọng đối với người lớn cũng như trẻ em ngay cả khi bạn không nhận thấy bất kỳ dấu hiệu hoặc triệu chứng nào.
  • Đọc kỹ thông tin trên sản phẩm trước khi sử dụng.
  • Xem kỹ thời hạn sử dụng trước khi dùng.
  • Giữ hộp sản phẩm này để biết thông tin quan trọng.

Sản Phẩm Thịnh Hành

GIẢM GIÁ 11%
Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

M&M

Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

80.000 đ90.000 đ
GIẢM GIÁ 14%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

95.000 đ110.000 đ
GIẢM GIÁ 40%
Socola M&M Milk Chocolate Pantry Size Hộp 1757.7g (nắp đen)

M&M

Socola M&M Milk Chocolate Pantry Size Hộp 1757.7g (nắp đen)

508.000 đ850.000 đ
GIẢM GIÁ 7%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 250g - 300g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 250g - 300g các loại

250.000 đ270.000 đ
GIẢM GIÁ 15%
Socola M&M Minis Milk Chocolate Candy Tubes 24ct Box 734.4g

M&M

Socola M&M Minis Milk Chocolate Candy Tubes 24ct Box 734.4g

765.000 đ900.000 đ
GIẢM GIÁ 11%
Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

M&M

Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

80.000 đ90.000 đ
GIẢM GIÁ 14%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

95.000 đ110.000 đ
/static/images/logo-bottom.png

Xu Hướng Bảo Vệ Sức Khỏe Hot Nhất Hiện Nay

Bởi Beauty Blog

XEM THÊM
/static/images/fl.png
ĐĂNG KÝ
ĐĂNG NHẬP