• /static/images/blog.jpg
  • 0
DANH MỤC SẢN PHẨM
Vitamin & Thực phẩm chức năng
Chăm sóc cá nhân & Làm đẹp
Hàng tiêu dùng & Thực phẩm
Tăng cường thể lực
Thời trang
Nhà cửa & Đời sống
Trẻ em
Thú cưng
Thương hiệu
Trang chủ/Vitamin & Thực phẩm chức năng/Giảm đau hạ sốt/Cold & Flu/Cough Relief/Viên uống trị ho cảm cúm DayQuil & NyQuil Severe with Vicks VapoCOOL Cold & Flu Relief Caplets - Acetaminophen - 24 viên

Viên uống trị ho cảm cúm DayQuil & NyQuil Severe with Vicks VapoCOOL Cold & Flu Relief Caplets - Acetaminophen - 24 viên

Thương hiệu Vicks
0 reviews
Mã sản phẩm SP000399
430.000 đ
Tiết kiệm 9%
Giá gốc
470.000 đ
/static/images/buy-now.png
Mua thêm,
giảm ngay
Combo 3 sp
1.225.500 đ
Tiết kiệm 5%
Combo 6 sp
2.425.200 đ
Tiết kiệm 6%
Combo 9 sp
3.599.100 đ
Tiết kiệm 7%
* Sản phẩm chưa bao gồm phí vận chuyển
Số lượng
-
1
+

Sản phẩm cùng loại

GIẢM GIÁ 6%
Giảm đau hạ sốt - Cảm Cúm Tylenol Cold & Flu Severe Set 3 hộp nhỏ (tổng 72 viên)

Tylenol

Giảm đau hạ sốt - Cảm Cúm Tylenol Cold & Flu Severe Set 3 hộp nhỏ (tổng 72 viên)

490.000 đ520.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

Member’s Mark

Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

550.000 đ600.000 đ
GIẢM GIÁ 9%
GIẢM GIÁ 29%
Siro hạ sốt cho trẻ 2-11 tuổi Children’s Motrin 120ml (một chai đơn)

Danh mục

Siro hạ sốt cho trẻ 2-11 tuổi Children’s Motrin 120ml (một chai đơn)

178.000 đ250.000 đ
GIẢM GIÁ 56%
GIẢM GIÁ 6%
Giảm đau hạ sốt - Cảm Cúm Tylenol Cold & Flu Severe Set 3 hộp nhỏ (tổng 72 viên)

Tylenol

Giảm đau hạ sốt - Cảm Cúm Tylenol Cold & Flu Severe Set 3 hộp nhỏ (tổng 72 viên)

490.000 đ520.000 đ
GIẢM GIÁ 8%
Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

Member’s Mark

Hạ sốt giảm đau Member’s Mark Acetaminophen 500mg 400 viên

550.000 đ600.000 đ
Mô tả
Đánh giá
Tổng quát
Thương hiệu
Vicks
Ship weight
40g
Định lượng
24 viên
Hình thức
Coated Caplets
SKU
SP000399
Thông tin sản phẩm

Làm dịu cơn lạnh của bạn với Vicks DayQuil và NyQuil VapoCOOL SEVERE Cold & Flu + Tắc nghẽn. Chỉ một liều thuốc bắt đầu có tác dụng nhanh chóng để làm giảm 9 triệu chứng cảm lạnh và cúm tồi tệ nhất của bạn. Với gói Combo DayQuil và NyQuil SEVERE này, bạn sẽ có ngay phương pháp giảm thiểu các triệu chứng cảm lạnh và cúm mà bạn cần, cả ngày lẫn đêm. Vicks DayQuil & NyQuil VapoCOOL cung cấp khả năng giảm nhẹ 9 triệu chứng nhanh chóng, mạnh mẽ, sức mạnh tối đa mà bạn có thể cảm nhận được với làn hơi mát lạnh của Vicks Vapour gợn sóng qua các giác quan của bạn. Giúp điều trị các triệu chứng khó chịu như nhức đầu, sốt, nghẹt mũi, nghẹt mũi, đau họng & ho.

Công dụng của sản phẩm:

  • DayQuil: Làm giảm tạm thời các triệu chứng cảm lạnh / cúm thông thường: nghẹt mũi, nghẹt mũi & áp lực xoang, ho do kích ứng cổ họng & phế quản, đau nhức nhẹ, nhức đầu, sốt, đau họng, giảm sưng tấy ở mũi, tạm thời phục hồi nhịp thở thông thoáng hơn mũi, thúc đẩy sự thoát dịch mũi và / hoặc xoang, giúp làm lỏng đờm (chất nhầy) và chất tiết loãng của phế quản để loại bỏ chất nhầy khó chịu trong đường đi của phế quản và làm cho ho ra nhiều hơn.
  • NyQuil: Làm giảm tạm thời các triệu chứng cảm lạnh / cúm thông thường: nghẹt mũi, nghẹt mũi & áp lực xoang, ho do kích ứng cổ họng & phế quản, ho giúp bạn dễ ngủ, đau nhức nhẹ, nhức đầu, sốt, đau họng, sổ mũi & hắt hơi, giảm sưng đường mũi, tạm thời phục hồi quá trình thở tự do hơn bằng mũi, thúc đẩy thoát dịch mũi và / hoặc xoang.

Đặc điểm khác của sản phẩm:

  • VAPORIZE CƠN LẠNH CỦA BẠN. Chỉ cần một liều thuốc bắt đầu hoạt động nhanh chóng để giảm cảm lạnh và cúm hiệu quả.
  • ĐÁNG TIN CẬY - BẠN CÓ THỂ CẢM THẤY. DayQuil và NyQuil VapoCOOL SEVERE mang đến cho bạn một lượng Vicks Vapour nhanh chóng, mạnh mẽ để có cảm giác mát lạnh lướt qua các giác quan của bạn.
  • MẠNH MẼ, SỨC MẠNH TỐI ĐA HIỆU QUẢ 9 TRIỆU CHỨNG. Sử dụng DayQuil VapoCOOL SEVERE không gây buồn ngủ để giảm đau vào ban ngày và vào ban đêm, hãy thử NyQuil VapoCOOL SEVERE để giảm nhanh và mạnh để bạn có thể nghỉ ngơi.
  • CẢM NHẬN NHANH CHÓNG HƠN. Cuộc sống không dừng lại khi bạn bị cảm lạnh. DayQuil và NyQuil VapoCOOL SEVERE chống lại các triệu chứng cảm lạnh và cúm tồi tệ nhất của bạn, cả ngày lẫn đêm
  • SỰ TIN CẬY CỦA SẢN PHẨM: Từ thương hiệu thuốc ho và cảm lạnh OTC bán chạy số 1 thế giới (*) - Vicks đã được tin tưởng trong hơn 125 năm để làm giảm các triệu chứng cảm lạnh và cúm tồi tệ nhất của bạn. Vicks DayQuil và NyQuil là nhãn hiệu thuốc trị ho, cảm lạnh và cúm số 1 được Dược sĩ khuyên dùng.
    • (*) Nicholas Hall’s global CHC sales database, DB20 *2022 Pharmacy Times Survey of Pharmacists OTC Recommendations.

Hướng dẫn sử dụng
  • Chỉ lấy theo chỉ dẫn.
  • Không vượt quá 8 viên mỗi 24 giờ.
  • Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: 2 viên nhỏ với nước mỗi 4 giờ.
  • Trẻ em từ 4 đến dưới 12 tuổi: hỏi bác sĩ.
  • Trẻ em dưới 4 tuổi: không sử dụng.

Hướng dẫn bảo quản:

  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
  • Để xa tầm tay trẻ em.
  • Đậy nắp kín sau mỗi lần sử dụng.
Thành phần
  • ACTIVE INGREDIENTS

DayQuil NyQuil

Acetaminophen 325 mg

Acetaminophen 325 Mg

Dextromethorphan HBr 10 mg Dextromethorphan HBr 10 Mg
Guaifenesin 200 Mg Doxylamine Succinate 6.25mg
Phenylephrine HCl 5 mg Phenylephrine HCl 5 Mg
  • INACTIVE INGREDIENTS

DayQuil NyQuil

Crospovidone

FD&C Yellow No. 6 Aluminum Lake

Flavor

Microcrystalline Cellulose

Polyethylene Glycol

Polyvinyl Alcohol

Povidone

Pregelatinized Starch

Silicon Dioxide

Stearic Acid

Sucralose

Talc

Titanium Dioxide

Crospovidone

FD&C Yellow No. 6 Aluminum Lake

Flavor

Microcrystalline Cellulose

Polyethylene Glycol

Polyvinyl Alcohol

Povidone

Pregelatinized Starch

Silicon Dioxide

Stearic Acid

Sucralose

Talc

Titanium Dioxide

Maltodextrin

Croscarmellose Sodium

D&C Yellow No. 10 Aluminum Lake

FD&C Blue No. 1 Aluminum Lake

FD&C Blue No. 2 Aluminum Lake

Magnesium Stearate

Khuyến cáo
  • DayQuil:
    • Cảnh báo về gan: Sản phẩm này có chứa acetaminophen. Có thể xảy ra tổn thương gan nghiêm trọng nếu bạn dùng: hơn 8 LiquiCaps trong 24 giờ, là lượng tối đa hàng ngày cho sản phẩm này, với các loại thuốc khác có chứa acetaminophen, 3 đồ uống có cồn trở lên mỗi ngày khi sử dụng sản phẩm này.
    • Cảnh báo dị ứng: Acetaminophen có thể gây ra các phản ứng nghiêm trọng trên da. Các triệu chứng có thể bao gồm: đỏ da, nổi mụn nước, phát ban. Nếu phản ứng trên da xảy ra, hãy ngừng sử dụng và tìm kiếm sự trợ giúp y tế ngay lập tức.
    • Cảnh báo đau họng: Nếu đau họng dữ dội, kéo dài hơn 2 ngày, kèm theo hoặc kèm theo sốt, nhức đầu, phát ban, buồn nôn hoặc nôn, hãy đi khám bác sĩ kịp thời.
    • Không sử dụng: với bất kỳ loại thuốc nào khác có chứa acetaminophen (kê đơn hoặc không kê đơn). Nếu bạn không chắc liệu thuốc có chứa acetaminophen hay không, hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ. Nếu bạn hiện đang dùng thuốc ức chế monoamine oxidase (MAOI) theo toa (một số loại thuốc điều trị trầm cảm, tâm thần hoặc cảm xúc, hoặc bệnh Parkinson), hoặc trong 2 tuần sau khi ngừng thuốc MAOI. Nếu bạn không biết liệu thuốc theo toa của mình có chứa MAOI hay không, hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi dùng sản phẩm này.
    • Hãy hỏi bác sĩ trước khi sử dụng nếu bạn bị: bệnh gan, bệnh tim, huyết áp cao, bệnh tuyến giáp, bệnh tiểu đường, khó đi tiểu do tuyến tiền liệt mở rộng, ho có quá nhiều đờm (chất nhầy), ho dai dẳng hoặc mãn tính như xảy ra hút thuốc, hen suyễn, viêm phế quản mãn tính hoặc khí phế thũng.
    • Hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi sử dụng nếu bạn đang dùng thuốc làm loãng máu warfarin. Khi sử dụng sản phẩm này, không sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn. sử dụng hàng đầu và hỏi bác sĩ nếu: bạn lo lắng, chóng mặt hoặc mất ngủ, đau, nghẹt mũi hoặc ho nặng hơn hoặc kéo dài hơn 7 ngày, sốt nặng hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày, đỏ hoặc sưng tấy, các triệu chứng mới xảy ra, ho trở lại hoặc xuất hiện với phát ban hoặc nhức đầu kéo dài. Đây có thể là dấu hiệu của một tình trạng nghiêm trọng.
    • Nếu mang thai hoặc cho con bú, hãy hỏi chuyên gia y tế trước khi sử dụng.
    • Tránh xa tầm tay trẻ em. Trong trường hợp quá liều, hãy tìm trợ giúp y tế hoặc liên hệ với Trung tâm Kiểm soát Chất độc ngay lập tức. Chăm sóc y tế nhanh chóng là rất quan trọng đối với người lớn cũng như trẻ em ngay cả khi bạn không nhận thấy bất kỳ dấu hiệu hoặc triệu chứng nào.
  • NyQuil:
    • Cảnh báo về gan: Sản phẩm này có chứa acetaminophen. Có thể xảy ra tổn thương gan nghiêm trọng nếu bạn dùng: hơn 4 liều trong 24 giờ, là lượng tối đa hàng ngày cho sản phẩm này, với các loại thuốc khác có chứa acetaminophen, 3 đồ uống có cồn trở lên mỗi ngày trong khi sử dụng sản phẩm này.
    • Cảnh báo dị ứng: Acetaminophen có thể gây ra các phản ứng nghiêm trọng trên da. Các triệu chứng có thể bao gồm: đỏ da, nổi mụn nước, phát ban. Nếu phản ứng trên da xảy ra, hãy ngừng sử dụng và tìm kiếm sự trợ giúp y tế ngay lập tức.
    • Cảnh báo đau họng: Nếu đau họng dữ dội, kéo dài hơn 2 ngày, kèm theo hoặc kèm theo sốt, nhức đầu, phát ban, buồn nôn hoặc nôn, hãy đi khám bác sĩ kịp thời.
    • Không sử dụng: với bất kỳ loại thuốc nào khác có chứa acetaminophen (theo toa hoặc không theo toa). Nếu bạn không chắc liệu thuốc có chứa acetaminophen hay không, hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ. Nếu bạn hiện đang dùng thuốc ức chế monoamine oxidase (MAOI) theo toa (một số loại thuốc điều trị trầm cảm, tâm thần hoặc cảm xúc, hoặc bệnh Parkinson), hoặc trong 2 tuần sau khi ngừng thuốc MAOI. Nếu bạn không biết liệu thuốc theo toa của mình có chứa MAOI hay không, hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi dùng sản phẩm này.
    • Hãy hỏi bác sĩ trước khi sử dụng nếu bạn bị: bệnh gan, bệnh tim, huyết áp cao, bệnh tuyến giáp, tiểu đường, bệnh tăng nhãn áp, ho có nhiều đờm (chất nhầy), khó thở hoặc ho mãn tính kéo dài hoặc xảy ra khi hút thuốc , hen suyễn, viêm phế quản mãn tính, hoặc khí phế thũng, khó đi tiểu do tuyến tiền liệt phì đại.
    • Hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi sử dụng nếu bạn đang: dùng thuốc an thần hoặc thuốc an thần, dùng thuốc làm loãng máu warfarin. Khi sử dụng sản phẩm này, không sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn, có thể bị kích thích, đặc biệt ở trẻ em, buồn ngủ rõ rệt, tránh đồ uống có cồn, cẩn thận khi lái xe có động cơ hoặc vận hành máy móc, rượu, thuốc an thần và thuốc an thần có thể làm tăng buồn ngủ.
    • Ngừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu: bạn lo lắng, chóng mặt hoặc mất ngủ, đau, nghẹt mũi, ho nặng hơn hoặc kéo dài hơn 7 ngày, sốt nặng hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày, đỏ hoặc sưng tấy, xuất hiện các triệu chứng mới xảy ra, ho trở lại hoặc xuất hiện với phát ban hoặc nhức đầu kéo dài. Đây có thể là dấu hiệu của một tình trạng nghiêm trọng.
    • Nếu mang thai hoặc cho con bú, hãy hỏi chuyên gia y tế trước khi sử dụng.
    • Tránh xa tầm tay trẻ em. Trong trường hợp quá liều, hãy tìm trợ giúp y tế hoặc liên hệ với Trung tâm Kiểm soát Chất độc ngay lập tức. Chăm sóc y tế nhanh chóng là rất quan trọng đối với người lớn cũng như trẻ em ngay cả khi bạn không nhận thấy bất kỳ dấu hiệu hoặc triệu chứng nào.
  • Đọc kỹ thông tin trên sản phẩm trước khi sử dụng.
  • Xem kỹ thời hạn sử dụng trước khi dùng.

Sản Phẩm Thịnh Hành

GIẢM GIÁ 11%
Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

M&M

Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

80.000 đ90.000 đ
GIẢM GIÁ 14%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

95.000 đ110.000 đ
GIẢM GIÁ 40%
Socola M&M Milk Chocolate Pantry Size Hộp 1757.7g (nắp đen)

M&M

Socola M&M Milk Chocolate Pantry Size Hộp 1757.7g (nắp đen)

508.000 đ850.000 đ
GIẢM GIÁ 7%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 250g - 300g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 250g - 300g các loại

250.000 đ270.000 đ
GIẢM GIÁ 15%
Socola M&M Minis Milk Chocolate Candy Tubes 24ct Box 734.4g

M&M

Socola M&M Minis Milk Chocolate Candy Tubes 24ct Box 734.4g

765.000 đ900.000 đ
GIẢM GIÁ 11%
Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

M&M

Socola M&M FUDGF BROWNIE 40g

80.000 đ90.000 đ
GIẢM GIÁ 14%
Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

M&M

Socola M&M Milk Chocolate - Peanut - Peanut BUTTER 87.9g các loại

95.000 đ110.000 đ
/static/images/logo-bottom.png

Xu Hướng Bảo Vệ Sức Khỏe Hot Nhất Hiện Nay

Bởi Beauty Blog

XEM THÊM
/static/images/fl.png
ĐĂNG KÝ
ĐĂNG NHẬP