• /static/images/blog.jpg
  • 0
DANH MỤC SẢN PHẨM
Vitamin & Thực phẩm chức năng
Chăm sóc cá nhân & Làm đẹp
Hàng tiêu dùng & Thực phẩm
Tăng cường thể lực
Thời trang
Nhà cửa & Đời sống
Trẻ em
Thú cưng
Thương hiệu
Trang chủ/Vitamin & Thực phẩm chức năng/Giảm đau hạ sốt/Ibuprofen/Acetaminophen/Viên uống giảm đau Kirkland Signature Acetaminophen PM, 500 mg, 375 viên

Viên uống giảm đau Kirkland Signature Acetaminophen PM, 500 mg, 375 viên

0 reviews
Mã sản phẩm SP001394
490.000 đ
Tiết kiệm 16%
Giá gốc
580.000 đ
/static/images/buy-now.png
Mua thêm,
giảm ngay
Combo 3 sp
1.396.500 đ
Tiết kiệm 5%
Combo 6 sp
2.734.200 đ
Tiết kiệm 7%
Combo 9 sp
4.013.100 đ
Tiết kiệm 9%
* Sản phẩm chưa bao gồm phí vận chuyển
Số lượng
-
1
+

Sản phẩm cùng loại

GIẢM GIÁ 40%
GIẢM GIÁ 26%
Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp đỏ)

Kirkland Signature

Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp đỏ)

290.000 đ390.000 đ
GIẢM GIÁ 1%
GIẢM GIÁ 60%
GIẢM GIÁ 46%
Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 144 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 144 Caplets

212.000 đ390.000 đ
GIẢM GIÁ 40%
GIẢM GIÁ 26%
Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp đỏ)

Kirkland Signature

Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp đỏ)

290.000 đ390.000 đ
Mô tả
Đánh giá
Tổng quát
Xuất xứ
Mỹ
Nhà cung cấp
Costco
Ship weight
310g
Định lượng
375 viên
Hàm lượng
500 mg
Hình thức
Nang mềm
SKU
SP001394
Thông tin sản phẩm

Kirkland Signature Acetaminophen PM 500 mg với 2 hoạt chất hoạt động như một loại thuốc giảm đau và hạ sốt và Diphenhydramine hoạt động bằng cách ngăn chặn histamine và acetylcholine, những chất mà cơ thể bạn sản xuất. Khi histamine giảm, bạn thường buồn ngủ trong 45 đến 60 phút. Kirkland Signature Acetaminophen PM 500 mg giúp giảm đau và triệu chứng mất ngủ. Thuốc an toàn, không gây thói quen và đã được chứng minh là có hiệu quả trong việc giảm khó ngủ lẫn khi ngủ.

Lưu ý: Trước khi dùng thuốc này, xin vui lòng tham khảo ý kiến bác sĩ hoặc dược sĩ. Nếu tình trạng đau nhức hoặc mất ngủ kéo dài liên tục trong hơn hai tuần, các triệu chứng của bạn có thể là triệu chứng của một vấn đề y tế cơ bản nghiêm trọng hơn.

Hiểu về cơn đau và triệu chứng mất ngủ

Theo Trung tâm Kiểm soát Dịch bệnh, khoảng 70 triệu người Mỹ mắc các chứng khó ngủ mãn tính bắt nguồn từ hơn 70 chứng rối loạn giấc ngủ khác nhau.

Mất ngủ do đau mãn tính là một trong những rối loạn như vậy. Những người bị bệnh mãn tính ở chân, cơ và thậm chí là đau nhức nhẹ, khó đi vào giấc ngủ và ngủ. Tìm ra phương pháp hỗ trợ giảm đau / giấc ngủ phù hợp với bạn có thể giúp bạn đi vào giấc ngủ. Hiện nay trên thị trường có một số lựa chọn không kê đơn để giải quyết các vấn đề về đau và khó ngủ của bạn.

Một trong những lựa chọn như vậy là Kirkland Signature Acetaminophen PM 500 mg. Sản phẩm này so với những hoạt chất có trong Tylenol Extra Strength PM Pain Relief. Nó chứa cả Thuốc giảm đau & Thuốc trợ ngủ ban đêm và không gây thói quen. Kirkland Signature Acetaminophen PM 500 mg giúp giảm tạm thời các cơn đau đầu không thường xuyên, đau nhức nhẹ với một biện pháp hỗ trợ giấc ngủ an toàn không gây thói quen.

Lời khuyên về giấc ngủ

Để giúp đi vào giấc ngủ dễ dàng hơn, dưới đây là một số mẹo:

  • Tuân thủ lịch ngủ: Đi ngủ và thức dậy vào cùng một thời điểm mỗi ngày
  • Không sử dụng màn hình hoặc xem tivi 30 phút trước khi đi ngủ
  • Tránh ngủ trưa, đặc biệt là vào buổi chiều
  • Tập thể dục hàng ngày, thậm chí đi bộ nhẹ nhàng vẫn tốt hơn là không hoạt động
  • Ngủ trên nệm với gối thật êm ái
  • Tránh thuốc lá, rượu và các bữa ăn lớn vào buổi tối

 

Hướng dẫn sử dụng

Đối tượng:

  • Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Uống 2 viên gel trước khi đi ngủ
  • Trẻ em dưới 12 tuổi: không sử dụng

Lưu ý khi sử dụng:

  • Không dùng nhiều hơn 2 viên gel của sản phẩm này trong 24 giờ
  • Không dùng nhiều hơn chỉ dẫn
Thành phần

Khuyến cáo
  • Bảo quản sản phẩm tránh xa tầm tay trẻ em.
  • Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc trị bệnh.
  • Đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng.

Sản Phẩm Thịnh Hành

GIẢM GIÁ 30%
Viên giảm đau Bayer Aspirin The Wonder Drug 325mg 500 viên

Bayer

Viên giảm đau Bayer Aspirin The Wonder Drug 325mg 500 viên

386.000 đ550.000 đ
GIẢM GIÁ 22%
Miếng dán Salonpas LIDOCAINE Giảm đau 4% Gel-Patch,15 miếng

Hisamitsu

Miếng dán Salonpas LIDOCAINE Giảm đau 4% Gel-Patch,15 miếng

508.000 đ650.000 đ
GIẢM GIÁ 45%
Kem đánh răng trẻ em Kid’s Crest 130g

Crest

Kem đánh răng trẻ em Kid’s Crest 130g

88.000 đ160.000 đ
GIẢM GIÁ 9%
Viên giặt Tide Pods Ultra Oxi 104 viên (3.08kg)

Tide

Viên giặt Tide Pods Ultra Oxi 104 viên (3.08kg)

823.000 đ900.000 đ
GIẢM GIÁ 16%
GIẢM GIÁ 30%
Viên giảm đau Bayer Aspirin The Wonder Drug 325mg 500 viên

Bayer

Viên giảm đau Bayer Aspirin The Wonder Drug 325mg 500 viên

386.000 đ550.000 đ
GIẢM GIÁ 22%
Miếng dán Salonpas LIDOCAINE Giảm đau 4% Gel-Patch,15 miếng

Hisamitsu

Miếng dán Salonpas LIDOCAINE Giảm đau 4% Gel-Patch,15 miếng

508.000 đ650.000 đ
/static/images/logo-bottom.png

Xu Hướng Bảo Vệ Sức Khỏe Hot Nhất Hiện Nay

Bởi Beauty Blog

XEM THÊM
/static/images/fl.png
ĐĂNG KÝ
ĐĂNG NHẬP