• /static/images/blog.jpg
  • 0
DANH MỤC SẢN PHẨM
Vitamin & Thực phẩm chức năng
Chăm sóc cá nhân & Làm đẹp
Hàng tiêu dùng & Thực phẩm
Tăng cường thể lực
Thời trang
Nhà cửa & Đời sống
Trẻ em
Thú cưng
Thương hiệu
Trang chủ/Vitamin & Thực phẩm chức năng/Giảm đau hạ sốt/Ibuprofen/Acetaminophen/Viên uống giảm đau Kirkland Signature Rapid Release Acetaminophen 500 mg., 400 viên

Viên uống giảm đau Kirkland Signature Rapid Release Acetaminophen 500 mg., 400 viên

Thương hiệu Kirkland Signature
0 reviews
Mã sản phẩm SP001393
523.000 đ
Tiết kiệm 20%
Giá gốc
650.000 đ
/static/images/buy-now.png
Mua thêm,
giảm ngay
Combo 3 sp
1.490.550 đ
Tiết kiệm 5%
Combo 6 sp
2.918.340 đ
Tiết kiệm 7%
Combo 9 sp
4.283.370 đ
Tiết kiệm 9%
* Sản phẩm chưa bao gồm phí vận chuyển
Số lượng
-
1
+

Sản phẩm cùng loại

GIẢM GIÁ 43%
Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 144 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 144 Caplets

223.000 đ390.000 đ
GIẢM GIÁ 26%
Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp đỏ)

Kirkland Signature

Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp đỏ)

290.000 đ390.000 đ
GIẢM GIÁ 24%
Viên uống hạ sốt giảm đau Kirkland Signature Acetaminophen 500mg 500 viên

Kirkland Signature

Viên uống hạ sốt giảm đau Kirkland Signature Acetaminophen 500mg 500 viên

279.000 đ365.000 đ
GIẢM GIÁ 1%
Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 18 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 18 Caplets

168.000 đ170.000 đ
GIẢM GIÁ 15%
Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 36 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 36 Caplets

212.000 đ250.000 đ
GIẢM GIÁ 43%
Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 144 Caplets

Advil

Viên giảm đau, hạ sốt Advil Dual Action Acetaminophen 250mg Ibuprofen 125mg 144 Caplets

223.000 đ390.000 đ
GIẢM GIÁ 26%
Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp đỏ)

Kirkland Signature

Viên giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên (hộp đỏ)

290.000 đ390.000 đ
Mô tả
Đánh giá
Tổng quát
Thương hiệu
Kirkland Signature
Xuất xứ
Mỹ
Nhà cung cấp
Costco
Ship weight
310g
Định lượng
400 viên
Hàm lượng
500 mg
Hình thức
Nang mềm
SKU
SP001393
Thông tin sản phẩm

Acetaminophen 500mg là thuốc gì ?

Nhiều chuyên gia khẳng định rằng, đau là một cảm giác có lợi, cảm giác đau xuất hiện đồng nghĩa với việc cho bạn biết rằng sức khỏe của mình đang có vấn đề, đau là dấu hiệu của bệnh tật. Tuy nhiên, rõ ràng, khi cơn đau vượt quá giới hạn chịu đựng, nó sẽ khiến chúng ta khó chịu, mệt mỏi, gây ảnh hưởng trực tiếp đến cuộc sống và công việc hàng ngày.

 

Thuốc giảm đau Kirkland Extra Strength Rapid Release Acetaminophen 500mg chai 400 viên của Mỹ là sự lựa chọn cần thiết để làm giảm tức thời những triệu chứng đau nhức, giúp lấy lại tinh thần học tập và làm việc hiệu quả. Sản phẩm của Kirkland Signature-thuộc top 5 thương hiệu thực phẩm chức năng hàng đầu Thế giới được hội đồng Dược điển Hoa Kỳ (USP) đánh giá và bình chọn. Thuốc giảm đau này được tin dùng và phân phối trên rất nhiều quốc gia trên Thế giới; là sản phẩm chất lượng và đáng tin cậy cho mọi người

Công dụng của thuốc giảm đau Kirkland Extra Strength Rapid Release Acetaminophen 500mg 400 viên của Mỹ

  • Sản phẩm chứa hoạt chất Acetaminophen 500mg giúp giảm nhanh các triệu chứng đau cơ, đau lưng, đau đầu, đau răng, đau bụng vùng kinh nguyệt,...
  • Giúp hạ sốt nhanh chóng, trị cảm cúm, cảm lạnh thông thường, trả lại tinh thần thoải mái, khỏe mạnh để tiếp tục sinh hoạt, học tập và làm việc.
  • Thuốc giảm đau Kirkland Extra Strength Rapid Release Acetaminophen 500mg chai 400 viên kiểm định là thuốc có hiệu quả và chất lượng tốt.

Đối tượng sử dụng:

  • Người thường xuyên bị những cơn đau đầu hành hạ.
  • Người già, vận động viên bị đau khớp.
  • Phụ nữ trong giai đoạn kinh nguyệt bị đau bụng dữ dội.
  • Bệnh nhân cảm cúm, cảm lạnh.
Hướng dẫn sử dụng
  • Dùng 1-2 viên mỗi 6h khi cần thiết. Không dùng quá 6 viên trong vòng 24h. Không sử dụng quá liều lượng quy định.
  • Không nên sử dụng chung với bất kỳ sản phẩm nào khác chứa acetaminophen.

* Cảnh báo: Chỉ nên sử dụng thuốc đúng liều lượng quy định, dùng quá liều sẽ có thể gây ra những vấn đề sức khỏe nghiêm trọng, đặc biệt là tổn thương gan. Trong trường hợp sử dụng quá liều và có bất kỳ triệu chứng bất thường nào, hãy đến ngay các trạm y tế gần nhất.

* Những lưu ý khi sử dụng thuốc:

  • Không sử dụng cho trẻ em dưới 12 tuổi.
  • Phụ nữ đang mang thai, hoặc đang cho con bú
  • Những người bị bệnh gan, viêm phế quản, viêm tiền liệt tuyến hỏi ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng
  • Bệnh nhân đang trong quá trình điều trị bệnh phải có sự đồng ý của bác sĩ mới được sử dụng
  • Những người tiêu thụ nhiều đồ uống có cồn mỗi ngày, nên hỏi ý kiến bác sĩ trước khi dùng.

* Ngưng sử dụng thuốc khi có những triệu chứng sau đây:

  • Sốt nặng kéo dài trong nhiều ngày
  • Bị mất ngủ liên tục trong 2 tuần
  • Da bị viêm sưng
  • Tình trạng đau không thuyên giảm trong vòng 3 tuần

 *Bảo quản:

  • Nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng mặt trời.
  • Tránh xa tầm tay trẻ em.
Thành phần

Khuyến cáo
  • Bảo quản sản phẩm tránh xa tầm tay trẻ em.
  • Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc trị bệnh.
  • Đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng.

Sản Phẩm Thịnh Hành

GIẢM GIÁ 38%
Viên nhai trị đau bao tử Tums Assorted Berries 12-12 Count tổng 144 viên của Mỹ

TUMS

Viên nhai trị đau bao tử Tums Assorted Berries 12-12 Count tổng 144 viên của Mỹ

316.000 đ510.000 đ
GIẢM GIÁ 22%
Vớ PUMA Women's fits shoe size 5-9.5, 8 pair

Puma

Vớ PUMA Women's fits shoe size 5-9.5, 8 pair

390.000 đ500.000 đ
GIẢM GIÁ 15%
Bàn chải điện Oral-B Genius Rechargeable Toothbrush, 2-pack

Oral-B

Bàn chải điện Oral-B Genius Rechargeable Toothbrush, 2-pack

3.389.000 đ4.000.000 đ
GIẢM GIÁ 13%
Bàn chải điện Philips Sonicare DiamondClean Connected Rechargeable Toothbrush, 2-pack

Philips

Bàn chải điện Philips Sonicare DiamondClean Connected Rechargeable Toothbrush, 2-pack

6.541.000 đ7.500.000 đ
GIẢM GIÁ 25%
Gel rửa tay khô diệt khuẩn 99.99% Ultra Defense Sani + Smart Hand Sanitizer 50ml vỉ 6 chai của Mỹ

Ultra Defense Sani+Smart

Gel rửa tay khô diệt khuẩn 99.99% Ultra Defense Sani + Smart Hand Sanitizer 50ml vỉ 6 chai của Mỹ

210.000 đ280.000 đ
GIẢM GIÁ 38%
Viên nhai trị đau bao tử Tums Assorted Berries 12-12 Count tổng 144 viên của Mỹ

TUMS

Viên nhai trị đau bao tử Tums Assorted Berries 12-12 Count tổng 144 viên của Mỹ

316.000 đ510.000 đ
GIẢM GIÁ 22%
Vớ PUMA Women's fits shoe size 5-9.5, 8 pair

Puma

Vớ PUMA Women's fits shoe size 5-9.5, 8 pair

390.000 đ500.000 đ
/static/images/logo-bottom.png

Xu Hướng Bảo Vệ Sức Khỏe Hot Nhất Hiện Nay

Bởi Beauty Blog

XEM THÊM
/static/images/fl.png
ĐĂNG KÝ
ĐĂNG NHẬP